พี่ๆคับทำไมเดี๋ยวนี้ st เรา มามิตติ่งกันน้อยจังคับมีปัญหาอะไรกันหรือเปล่า

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Suksit Makaratanont, 3 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆคับทำไมเดี๋ยวนี้ st เรา มามิตติ่งกันน้อยจังคับมีปัญหาอะไรกันหรือเปล่า

1. ไม่รู้เหมือนกันครับแต่ถ้าฝั่งธน ไปเพียบรับรอง

2. มากันเยอะๆสนุกดี

3. ผมอยากไปทุกครั้งแหละครับแต่ไปไกลผมไม่ค่อยสะดวกครับ แถมวีซ่าเมียก้อไม่ผ่านถ้าไปไกล

4. Narong Rvy

Narong Rvy Guest

0
    0
    0
    บางครั้งขึ้นอยู่กับความสะดวกของแต่ล่ะคนอ่ะครับ แต่ไปกันเยอะทีไรเกือบเช้าทุกที 5555

5. Grizzly Kanpong

Grizzly Kanpong Guest

0
    0
    0
    มาขอนแก่นบ้างนะครับ ทริปต่างจังหวัดสักครั้ง

6. เดี๊ยวมีทริฟไปโคราชกะลังดำเนินงานอยู่ครับ กิ๊ก

7. Grizzly Kanpong

0
    0
    0
    เลยมาอีกหน่อยนะครับ ขอนแก่น ๆ

8. โหยยย มาเจอกันคนละครึ่งทางดิ โคราช ไงเดี๊ยวแจ้งไป

9. ล่าสุดมีมาแค่ 6 คันเองคับ

10. NaiOat Jubu Jubu

NaiOat Jubu Jubu Guest

0
    0
    0
    คงเป็นเพราะในเรื่องของเวลาที่อาจจะไม่สะดวกกันนะครับ

11. ฝนตกด้วยครับวันนั้น แถมยังต้นเดือนแบบยังยุ่งๆกัน ไม่เป็นไรครับคราวหน้าเอาใหม่ครับ

12. พี่ตุ้ย เกียมัว เช็ดเกียร์ด้วยนะครับ

13. อย่าๆ โทรสับดังปุ๊บ สตาร์ทรถปั๊บ

14. คิดถึงผม มาหาผมได้ครับ เมื่อวานมากันเต็มบ้าน5-6คัน

15. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    ของผมจะตรงกับมีแข่งรถครับเลยไม่ได้ไป เสาร์แรกของเดือน

16. Grizzly Kanpong

0
    0
    0
    สองร้อยโลรถผมไม่น่าจะไหวครับ มีเนินนยิางแล่วใหญ่ ทางรถไฟยังข้ามยากเลยครับ

17. ขับกระบะมาดิ

18. Grizzly Kanpong

0
    0
    0
    ช่วงไหนพี่

19. Grizzly Kanpong

0
    0
    0
    จะเอานิวเชฟไปทำเครื่องที่ กทม แนะนำหน่แยครับ ตอนนี้รุจัก แต่หมูหยอง กับดบิร์ดชบา

20. อยากขอเสนอนะครับ ถ้าสัปดาห์ที่สองน่าจะดีกว่ามั้ยครับ ผมอยากไปมากเหมือนกันครับ แต่ติดตรงที่ ช่วงต้นเดือนงานเข้าเยอะจัดครับ ลองพิจารณาดูครับ

21. Grizzly Kanpong

0
    0
    0
    มาขอนแก่น นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้