เอารูปมาโชว์บ้างไปเขาค้อก่าน้ำหนาวมาฮับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย ♂ifoni♀, 2 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    ก็เก็บรูปมาฝากเล็กน้อย...วิ่งแบบชิว ๆ ห้าคน กับ สาวน้อยสีแดงนามว่า 405 GRI ใช้สารละเหย จ้า:D

ออกเดินทางด้วยความมั่นใจ...ไปเท่วลพบุรี งานวัดญี่ปุ่นก่อนเลยจ้า

และก็แวะปั๊มเล็กน้อย..ก่อนเข้าตัวเมืองเพชรบูรณ์ไปพักแรมหนึ่งคืน

เช้ารุ่งขึ้นก็ขึ้นเขาค้อ..รถมีอาการเหนื่อยนิ๊ดหน่อยเลยแวะพักให้หายใจนิ๊นึง

2. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    ขอบอกว่ารถโหลดสุด ๆ คับ... ลงหลุมเป็นยันคับ...โช๊คอับ ยันตลอดเส้นทาง..อิอิ

มาต่อกันที่เขาค้อ..แวะพักจุดแรกเลยครับ...ก็อ่ะนะชักภาพซะหน่อย

แต่ขอโทษครับ..ช่วงที่ไปเขาค้อเป็นอะไรที่แห้งแล้งมากคับ..จึงรีบวนรถกลับ

ไปนอนน้ำหนาว...ก็เย็นสุด ๆ ดังรูปคับ..หนาวแสด

3. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ทำอารายกาน ในรถ เหยอ คิคิคิ

4. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    555 โอมมันคิดได้ไงฟะ(คิดเหมือนกานเลย)ฮุฮุฮุ:D

5. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    คู่รักหวานแหว๋ว

6. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    โหยยยย.........เห็นแล้วยิ้ม
    อิจฉาวุ้ย........อิอิ
    ไปเที่ยวกะแฟนไกลๆ *0*

7. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0
    แหมน่าอิจฉาจริงๆเลย ท่าทางรักกันมากเลยนะเนี่ย หน้าตาก็เหมือนกันสงสัยเป็นเนื้อคู่กันแหงๆ แล้ว เมื่อไหร่จะมีเจ้าตัวเล็กครับ อิอิ

ปล. รายงาน ความสิ้นเปลืองเชื้อเพลิงหน่อยครับผม

8. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    แหม...คุณพี่ทั้งสองครับ...มะค่อยเลยนะครับ...คิ๊ปายได้...เค้าไปกันตั้ง 5 คนอ่ะ..แหม..แซวซะ..:cool: เดี๋ยวเลี้ยงเบียร์เลย..อิอิ

ปล..พี่เบียร์ครับ อัตราการสิ้นเปลือง ดังนี้ครับ

- เติมเต็มจากกรุงเทพครับไปลพบุรี และโผล่เมืองเพชรบูรณ์ ไปเติมอีกทีก็ก่อนขึ้นเขาค้อ...หมดไป 500 บาท..ในอัตรา ลิตรละ 11.50 บาท (จริง ๆ แก๊สยังเหลือฮะแต่กัวไปหมดบนเขาค้อ)
    - ด้วยฟามซวยคับ บนเขาค้อที่พักมะค่อยงดงามซักเท่าไรเลยดิ่งขึ้นน้ำหนาว..และขอบอกว่าคุ้มมากมาย จากนั้นก็ดิ่งกลับทางสระบุรีครับ แต่เนื่องจากเพื่อน ๆ ต้องการรับประทาน Steak และซื้อของฝากจึงต้องอ้อมออกไปทางฝั่งสระบุรี(เลี้ยวขวา) อิอิ ย้อนไปหลายกิโลอยู่คับ แล้วก็มาเติมแก๊สที่อยุธยา ชนิดเต็มปริบเลยอ่ะคับ หมดไป 720 บาท (ในอัตราลิตรละ 11.30 บาท) ครับ

รวมทั้งสิ้นค่าเชื่อเพลิงทริปนี้ 1220 บาทครับ (ในปริมาณแก๊สที่เต็มถังก่อนเข้าอยุธยา)
    แค่นั้นครับ

9. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ไปทางเดียวกานเลยว่ะฝน....555+..ขับมันโคตๆๆ...

10. 505.1JZge+T

505.1JZge+T New Member Member

113
    1
    0
    :mad::mad::mad::mad:

....................อ๋อ คุณฝนครับ ผมขอรูป วิว สวยๆ เยอะกว่านี้ได้ไหมครับ รูปคุณกะแฟน แล้วรถอ่ะ ไม่ต้องลงมากก็ได้นะครับ .........วิวสวยๆ บรรยากาศดีๆอ่ะ มีไหม :mad::mad::mad::mad:

.............................อิอิอิอิ

11. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    อิจฉามากมายค้าบบบบ อยากเห็นบรรยากาศเหมียนกานเลย ไม่ใช่วิวนะ บรรยากาศในห้องนอนตอนปิดไฟแล้วน่ะคับ เหอๆ

12. 406sR_SabA

406sR_SabA Member Member

131
    3
    18
    ไม่มีคนกอดแก้หนาว........ไม่งั้นไปด้วยแล้วนะเนี่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้