Rover คันเก่า แต่สมองใหม่

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย wewit, 4 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wewit

wewit New Member Moderator

201
    0
    0
    ไปเปลี่ยนกล่องECU มาแล้วครับ + โมกล่องทำRom ซิ่งๆมาครับวายลิ่งสายไฟเพิ่ม ขอบอกว่าแรงจริงครับของแนะนำเลย
    ไม่กินนำมันด้วย Vtec เปิดที่ 5000 แบบกระชากเลยครับ นี่เกียร์ออโต้นะเนี่ย ช่างหนึ่งแถว 13เหรียญ รามอินทรา ดีจริงๆ ไปได้เลยไม่ผิดหวัง

2. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ดีใจด้วยครับกับสมองใหม่ +กับได้สัมผัสความแรงแบบแท้ๆ ของ h22a
    คุ้มค่าหน้อ

3. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    เปลี่ยน กล่องใหม่ เท่าไรหลอคับบบ แล้วทำอีกหมดไปเท่าไร บอกราคาน่อยดิคับบบบ
    รถผมกล่องตัดที่ 4500 อะคับบ ไม่รุ้เปรที่เกียร์ หรือ กล่อง
    4500 นี่คือ กดสุดแล้วน๊ะคับ ... งงเลยยย...

4. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    ดีจายด้วยพี่วิท มะต่องไปลง sr แล้วนะ 555ลองเปลี่ยนเกียร
    เปนของ h22 ดิ มีเอี๊ยดๆ

5. wewit

wewit New Member Moderator

201
    0
    0
    งานนี้จบไปที่1หมื่นถ้วนครับ กล่อง 6พัน ทำรอมชิ่ง 2พัน ค่าแรง+วิชา 2 พัน

6. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    h 23 มันทำรอมซิ่งด้ายป่าวอะพี่วิท มันกินน้ำมันขึ้นป่าวอะ

7. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    อ่า คับบบบ ราคานี้คือ ถูกแล้วหลอคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้