Happy New Year ครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย 2Lฝาเหลี่ยม, 27 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอให้ชาว HILUX Club มีความสุขมากๆนะครับ
    ใครเดินทางไปไหนก็เช็คสภาพรถก่อนออกเดินทางนะครับ

1. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    เช่นกันครับ

** แม้เอารถไปวางเครื่องมา ใหม่ น่ากลัว น่ะเนี่ยยย

ยังงัยรอๆๆกันมั่งน่ะ ของผมฝามันไม่เหลี่ยม อะ 5555+

2. mutooball

mutooball New Member Member

316
    5
    0
    ขอให้ทุกคนมีความสุขมากๆและเดินทางกันอย่างปลอดภัยนะครับบบบบ:cool:

3. ขอบคุณครับ

4. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    มันก็เกือบๆเหลี่ยม..ละว้า...:D:D:D:D

5. หวัดดีปีใหม่คับพี่ๆทุกคน..ปีใหม่กลับบ้านก็เดินทางโดยสวัสดิภาพทุกคนนะคับ ขอให้รวยๆๆๆๆทุกคน(ขอให้น้ำมันลดราคา)หุหุส่วนของผมฝาดำครับ(ฝาน้ำมันเครื่อง)อ่ะคับ แหะๆๆๆๆ โชคดีปีใหม่ทุกคนคร๊าบบบบบบบบบ

6. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    ขอให้มีความสุขทุกคนนะคับ

7. SysOP

SysOP New Member Member

187
    2
    0
    เจอสุขๆๆๆ เยอะในปีใหม่ที่จะมาถึง จะเจอทุกข์บ้างก็อย่าถอย สู้ๆๆ ชีวิตถึงจะมีค่า

เคยเห็นรถ จขกท. ลงหนังสือ แต่ก่อนโหดยังงัย ตอนนี้ก็ยังโหดยังงัยเน้อ

8. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    สุขสันต์วันปีใหม่ครับทุกคน..

9. ขอบคุณครับ

10. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    happy new เมียยยยยยนะคับทุกคน
    รวยรวยๆๆๆๆกันทุกคนนะ

11. เช่นกันคร๊าบ ขอให้สุขภาพแข็งแรงกันทุกๆท่านเลยคร๊าบ

12. w_th

w_th New Member Member

19
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่ ขอให้มีความสุข และมีตังค์ เช่นกันครับ

13. ขอบคุณครับ

14. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    หวัดดีปีใหม่คับ.....ทุกคน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้