นอกรอบ.....สุวรรณภูมิ 2

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ไอ้รถซา..หริ่ม, 7 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    นอกรอบ คับ

แต่ล่ะคัน บอกได้ คำเดียว ว่า สุดๆๆๆๆๆ​

*** ลงให้แร้วน่ะ คับ คุณ ปืน ตามคำขอ เค้าชอบถ่ายรูปๆๆๆจิงๆๆๆ​

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 มกราคม 2008
  2. รูปจากกล้องผมคับ ครั้งที่ 2 แล้วสินะ ที่นอกรอบที่นี่
    ตัวโหดทั้งนั้นเลยคับ ดูกันๆๆ

3. รู้สึกว่า ไมตี้ ทั้ง 4 คันนี้ แก๊งฟิม ชาเลยนะเนี่ย วิ่งกันแถวลาดกระบัง
    สนั่นลั่นเมืองกันเลย

4. หมดแย้วคับ โหดๆๆ

5. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    หล่อๆ ทุกคันเลยอ่า โหดๆๆ:D

6. mega fire

mega fire Member Member

354
    7
    18
    โอววววววว สวยงามครับ

7. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ว้าวฟิมล์สวยเป็นพิเศษ 4 ประตูติดฟิมล์ชาจะหมดกี่ตังค์เนี๊ย

8. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    ทั้งหล่อทั้งแรงกันทั้งนั้นเลยนะคับ(รถนะ)

9. OATSUFT

OATSUFT New Member Member

150
    0
    0
    กลับบ้าน 12.00 ถึง 01.00 เร็วไปปะ อิอิ

10. กะบะไฮโซ ทั้งนั้นอ่ะ.........

11. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    อิจฉาจัง วุ้ย

12. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ดุทุกคันเรยครับ

13. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    รถสวยๆๆเพียบเลย

ฟิมล์ชาตาบอยครับพี่

อย่างไวเลยนะกรุงเทพ-ระยองนะนั้น

14. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    เมื่อไหร่ผมจะสุดๆ กับเขาบ้างเนี่ย

15. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    สุดๆๆๆ.....คับ.....

16. pongpiero

pongpiero New Member Member

151
    0
    0
    สวยงาม คลับนี้ รถสวย คนก็ยังหล่ออีก เฮ้ออออ หนักใจ

17. Activestyle

Activestyle New Member Member

77
    2
    0
    เห็นแล้วอายไปเลยเรา งามมากแต่ละคัน

18. แหม เท่ จิงๆๆให้ตายสิ

19. แหล่มเลย

20. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    น้องฟ้า...ผู้น่ารักของพี่ เทน น่าเห็นใจจังเลย อยู่ข้างหลัง อ่ะ

21. เสียดายจังไม่ได้ออกไป อิอิ (แต่หนุ่มเสื้อแดงอ่ะเมาทุกงานหรือป่าว)

22. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    อยากเกิด..มาสูงก็เงี้ย!!!!!!!...ต้องอยู่เบื้องหลัง.....:D:D:D:D

23. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ขอขอบคุณ...... สถานที่ถ่ายทำสุวรรณภูมิ 2

ผู้ใหญ่แอ้ด ล้างรถ สุวรรณภูมิ ซอย พิกุลแก้ว
    ปั้มปตท .สนามบินสุวรรณภูมิ

ขอบคุณยายกล้อง เฮ้ยไม่ใช่ ตากล้อง คือ ตาอ้วน และ ยายจิ้น ที่ถ่ายรูปออกมาได้สวยงาม
    ( โดยเฉพาะ คันสีดำ ตากล้องบอกว่าไปตกถังแลกเกอร์มามั้งเนี้ย อิอิอิ )

ต้อง มีสุวรรณภูมิ 3 อีกแน่นอนคอยติดตามตอนต่อไปครับรถต้องมากกว่า

24. SURAPHONG

SURAPHONG New Member Member

135
    1
    0
    สวยครับ...

25. ^BLUE_SODA^

^BLUE_SODA^ New Member Member

307
    9
    0
    เท่ มั่กๆๆ วิวก็สวย

26. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    เพ่จิ้นเค้า เก่งเนอะ ว่าม่ะ

ตัดต่อ คนขึ้นมาจากรถ โคตรเหมือนเลยอะ :D:D:D

27. INTER_ZONE

7,700
    280
    83

น่าจะตัดต่อแบบไม่ใส่กางเกงเนาะ ท่าจะฮา ( ทำได้ป่าว ) :D

28. narudom rattanabanlang

narudom rattanabanlang New Member Member

32
    0
    0
    Hero ตอนเดียวโคตรเทพเลย

29. อุ๊แม่จ้าว:eek: ฟิล์มสวยจิงๆ ติดที่ไหนเนี่ย:D

มีแต่รถสวยๆๆๆๆทั้งนั่นเลย อยากไปแจมด้วยจัง รูปสวยมากๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้