+*+ สวัสดีค่าจาก Indy Club +*+

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย GiftshoP, 2 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GiftshoP

GiftshoP New Member Member

1,744
    6
    0
    หวัดดีค่าชาว HILUX Club วันนี้ขอมาสวัสดีปีใหม่นะค่ะ

เนื่องในโอกาสดีปีใหม่2551ปีหนู ชาว Indy Club ขออวยพรให้
    ชาว HILUX Club มีความสุขสมหวังตลอดไป ขอให้คุณพระศรีรัตนไตย และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ของสากลโลก
    ปกปักปกป้องคุ้มครองคุ้มภัย ให้เงินทองไหลมาเทมา เหมือนกับหนูที่วิ่งเร็วปู๊ดป๊าดด ขอให้หล่อมากขึ้น สาวมากขึ้น รถแรงๆๆน่ะค่ะ

ปล. ท่านพี่จิ้นหวัดดีค่าาาาา ขออนุญาติมาป่วนๆๆ บอร์ดอิอิ:D:D

2. สวัสดีคับ

3. เช่นกันนะคร้าบบบบบบบบ

4. is@a

is@a New Member Member

33
    0
    0
    ขอพรทุกประการนั้น...จงมีแกผู้ให้เช่นกัน.......สาธุ!!!!!!!!!!!

5. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    สวัสดีเช่นกันครับ
    แล้วเข้ามาบ่อยๆนะคับ

6. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    สวัสดีครับ

7. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ดี..จ้า....

8. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ดีเจ้า

9. สมชาติสิมมา

สมชาติสิมมา New Member Member

19
    0
    0
    สวัสดีจ๊ะ--------------------------------------------เธอ

10. นังจิ้นไปใหนว้า.............

11. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    เช้นกัน น่ะ น้องกิ๊ฟๆๆๆๆ

12. mega fire

mega fire Member Member

354
    7
    18
    ขอบคุณครับ เช่นกันครับ ขอให้สวยวันสวยคืน.............................อิอิ

13. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    เหอะๆ อีกล่ะ ดีครับ

14. GiftshoP

GiftshoP New Member Member

1,744
    6
    0
    อิอิ ขอบคุณค่าและยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันค่ะ แล้วจะเข้ามาบ่อยๆนะค่ะ

15. ยินดีครับ มาบ่อยๆเน้อออออออ

16. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    มาบ้านผมบ่อยๆๆนะคิดถึง

17. คิดถึงใครเหรอเต้ย อิอิ........

18. หวาดดีเช่นกานคับบบบบ:eek:

19. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    ดีคับ....ด้วยคน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้