break

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย ranggg, 12 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ranggg

ranggg New Member Member

11
    0
    0
    ขอถามหน่อยครับ ใครเคยแปลงคาลิปเปอร์เบรคเป็นขอ r32 gts บ้าง เปลี่ยนคู่หน้าอนย่างเดียวหรือเปลี่ยนมาทั้ง 4ล้อขอคำแนะนำหน่อยอู่ไหนราคาประมาณเท่าไหร่

2. ranggg

11
    0
    0
    เปลี่ยนแล้วมีปัญหาตามมาหรือเปล่า อย่างเช่น vibration รบกวนหน่อยครับ

3. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    ทำทั้งทีเอาเบรค R33 ไปเลยครับ R32 มะสวย :D:D:D:D:D:D
    อยู่แถวไหนอะครับเผื่อจะได้แนะนำอู่ถูก

4. ranggg

11
    0
    0
    ผมอยู่แถวลาดพร้าว หรือ แนะนำอู่ย่านใกล้กันก็ได้แถวศรีนครินท์บางกะปิก็ได้ อยากได้สีเป็นของเดิมจากรถยังไม่ต้องทำสีถ้าใครมีรูปช่วยส่งดูหน่อยคับ

5. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    ถ้าทำดีดีไม่สั่นหรอกคับ หาร้านที่ทำจบๆก้อพอ

เสียน้อยเสียยาก เสียมากเสียง่ายนะค้าบบบ

6. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    แถวรามคำแหงไกลไปมะครับ อู่ Racing Energy แถวมีนบุรีเลยอะ
    ไม่งั้นก็ลองแวะไปทำที่ NOI ELEVEN ก็ได้ไม่ไกลมาก

เอาของผมไปทำก็ได้นะ

เบรค S15 + จาน Pro MU
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?p=5455352

7. ranggg

11
    0
    0
    ขอบคุณคับ ไม่รู้ว่าราคาประมาณเท่าไหร

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้