แนะนําหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย yuto, 2 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yuto

yuto New Member Member

4
    0
    0
    คือรถผม ลูกปืนล้อหน้าแตก และ ลูกปืน คอมแอร์แตกอะคับ ประกันศูนย์ก้อหมดแล้วทําไงดีคับ:cry:

2. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    ดูอู่ข้างนอกก็ได้ครับ เอาเป็นอะไหล่เทียบก็ได้ หรือถ้าพอมีเงินก็อะไหล่แท้ไปเลย :D:D:D

3. Padungpong

Padungpong New Member Member

59
    1
    0
    ทำไงได้ล่ะครับ ก็ซ่อมสิครับ
    ลองดูอู่นอกเหมือนข้างบนบอกก็ได้ครับ อู่ฮอนด้าอย่างเดียวเลยก็ดี เค้าถนัดอยู่แล้ว....

4. yuto

yuto New Member Member

4
    0
    0
    :)รู้แร้วคับว่าต้องซ่อม แต่รบกวนเพื่อนสมาชิกแนะนําหน่อยว่าแถวไหนถูก ดี เพราะของศูนย์แพงมากกก

5. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    อยู่แถวไหนอะครับ

6. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    ลูกปืนหาซื้อตามร้านอะไหล่ยนต์ก้อมีขายคับ ลูกละ 600 ก่าๆ ค่าเปลี่ยนอีก 300 - 400 ถูกก่าศูนย์เยอะคับ

ลูกปืนคอมแอร์ร้านข้างนอกก้อถูกก่าอีกนั่นล่ะ ไปเช๊กราคาตามร้านได้เรย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้