ปีใหม่ไปขึ้นเขาค้อเจอ MR2 สีแดงที่น้ำตกศรีดิษย์ด้วย

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย kaltech, 2 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kaltech

kaltech New Member Member

141
    1
    0
    วันอาทิตย์ที่ 30 ธันวาเจอสีแดงหางหลัง V.3 ล้อ Volk เลขทะเบียนสวย ศค ABA ของใครในคลับรึเปล่าครับ มีเจอรถวีออสเบรกติดที่พระตำหนักเขาค้อด้วยครับ พอดีพี่เอารถโฟร์วีลของเพื่อนขึ้นไป ถ้าเอารถออร์โต้ไปคงได้เบรกติดกันบ้างเหมือนกัน

2. Piruwat

Piruwat Member Member

148
    2
    18
    สวยมากเลยครับพี่กัล

สวัสดีปีใหม่นะคร๊าบ

ขอให้มีความสุขมากๆๆๆ เงินทองไหลมาเทมาครับผม

3. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    รถไปป์อ่ะป่าว ถ้ามีคำว่ารถคันนี้สีสวยล่ะใช่เลย ป๋ากัลจำไม่ได้เหรอที่ไปมิตติ้งด้วยกันงะ

4. kaltech

kaltech New Member Member

141
    1
    0
    ใช่จริงๆด้วย

5. PipEz NeKo

PipEz NeKo New Member Member

192
    1
    0
    ผมเองค้าบพี่กัล
    ไปนอนเขาค้อมาเหมือนกัน บรรยากาศดีมากๆคับ
    .......แต่ผิดหวังกะภูทับเบิกนิดหน่อย อุตส่าขึ้นไป ดันไม่มีน้ำให้ใช้อ่ะคับ

6. ToMx

ToMx New Member Member

27
    1
    0
    คันแดงนี้ ช่ายยไหมมม อิอิ:D

7. BEE-PHOTO

BEE-PHOTO New Member Member

50
    0
    0
    เจ๋งๆๆไปถึงเขาค้อเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้