ใครคยแกะตรงนี้บ้าง ของผมมันผุ มุมระหว่างแก้ม ดูแล้วหมือนแกะไม่ได้

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Pongpakorn Nook Jupun, 7 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครคยแกะตรงนี้บ้าง ของผมมันผุ มุมระหว่างแก้ม ดูแล้วหมือนแกะไม่ได้

1. แกะไม่ได้มันคือบอดี้รถ

2. เยี่ยมมมม

3. ผมรื้อมาหมดแล้ว

4. น้ำเข้าเข้ารถป่าว

5. งานงอก กกก !!!

6. ถ้าเป็น b12 แกะได้นะ

7. ไปร้านสีเรยยย เชื่อมโลด

8. Pex Keepformat

Pex Keepformat Guest

0
    0
    0
    แกะไม่ได้คับ เอายาหยุดสนิมลงแล้วเอายูรีเทนโปะเลย

9. Worawit Mast

Worawit Mast Guest

0
    0
    0
    รถผมก็รั่ว เข้ามาในรถ หยดแถวๆ กล่องฟิว ยังหาที่รั่วไม่เจอเลย เซ็งครับ

10. Pex Keepformat

Pex Keepformat Guest

0
    0
    0
    ลองนอนดูใต้คอนโซลเลยคับ ถ้าน้ำเข้าได้แล้วคาดว่างานงอกแล้วล่ะ ผมก็เข้าแล้ว ทางที่ดีไปอู่สีเลยชัวร์สุดคับ แล้วเปลี่ยนยางขอบกระจกใหม่เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้