B11 เพลาขับตัวนอกมีของใหม่มั๊ยคับ รึว่าต้องไปหามือ2คับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Pex Keepformat, 8 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pex Keepformat

Pex Keepformat Guest

0
    0
    0
    B11 เพลาขับตัวนอกมีของใหม่มั๊ยคับ รึว่าต้องไปหามือ2คับ

2. มีครับตามร้านอ่ะไหล่ทั่วไป 1200บาทต่อหัวครับ

3. เชียงกงไม่มีเลยครับ มือสองตามร้านตัดรถก้อไม่ค่อยดีส่วนใหญ่พัง

4. Pex Keepformat

0
    0
    0
    ดีเลย นั่นแหละปัญหาเลย เพราะมันเป็นชิ้นส่วนสำคัญด้วย

5. ผมขายของเองยังหาอ่ะไหล่ใช้เองไม่ได้เลย ต้องไปซื้อคนอื่น อนาจใจ

6. Pex Keepformat

0
    0
    0
    แปลงเลยสิท่าน ของอยู่กับมือเยอะแยะ

7. มันไม่มีตัวไหนลงได้เลยเพลา B14ก้อยาวกว่าเยอะเลย เคยลองมาวางแล้วไม่เวิร์ค

8. Grizzly Kanpong

Grizzly Kanpong Guest

0
    0
    0
    มีนะพี่ หัวใหม่ๆใสๆ

9. Pex Keepformat

0
    0
    0
    แจ่มเลย ต้องรีบจัดและ ออกตัวก็ดัง เลี้ยวก็เริ่มดังแล้ว

10. Grizzly Kanpong

0
    0
    0
    อ่อ กึกๆ ก๊อกๆๆ

11. Pex Keepformat

0
    0
    0
    ช่าย ตั้งแต่เอาไปลองลงสนามมา พังเบย555

12. Grizzly Kanpong

0
    0
    0
    ผมลง จิ๋ม คาหน้าครังเดียว ตัว ถัง ฉีก เลยตรงหลังเบาะหลังอะพี่ มันจะมี x bar ป้ะ ฉีกแอกจากกันเฉย เงิบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้