ผมถอย RT 100 มาใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย พรณรงค์ คล้ำคล้าย, 3 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ผม ซื้อมา 40,000.- บาท แพงไหมคับ..ยังไงช่วบวิจาน:ด้วยนะคับ:D

1. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    สภาพยังเนียนๆๆเลย

2. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    สวยอยู่เลย

3. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ดูจากในรูปแล้ว สภาพยังปิ๊งอยู่เลยนะครับ ไม่แพงหรอก ยินดีต้อนรับนะครับ

4. ยินดีต้อนรับจ้าสมาชิกใหม่ โห่ๆๆๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆๆๆ.ๆ.

ปล มิทราบว่าทานเหล้าทานเบียร์ไหมครับ อิอิ

5. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    สภาพยังดีอยู่ครับดูแล้วไม่แพงครับ ยินดีต้อนรับครับ

6. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    สวยๆครับ ยินดีต้อนรับสู่ RT club ยังไงก็มามิตติ้งนะครับ มีข้อสงสัยอะไรก็ติดต่อมาหากล็อฟ หรือ หิน 089-159-1554

7. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    แหม...ตุ่ยถามอย่างแรกเลยน๊า:D:D:D

8. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ยินดีต้องรับนะครับพี่น้องคร้าบ........ว่าแต่ว่า
    1.ชื่ออะไรหรอ
    2.อยู่แถวไหน
    3.บ้านเลขที่เท่าไหร่(อะล้อเล่น)
    .........................อิอิ

9. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    บ้านนี้อบอุ่น รับรองได้ อิอิ

10. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    จัดปายยยยยยย

11. golf the zeed

3,808
    7
    38
    หายไปเลย ......

12. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ยินดีต้อนรับครับผม

สภาพสวยดีนะครับเนี่ย แต่ก็สมราคาตามสภาพแหล่ะครับ :D:cool:

13. Maiชุมพร

Maiชุมพร New Member Member

105
    1
    0
    สวยงามครับ เหงแล้วอายยยยย

14. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ..........
    ไอ้..ตุ่ย..เริ่มหาแนวร่วมอีกแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้