ถามผู้รู้หน่อยครับ EG4 กับ EG6 มันต่างกันตรงไหน

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย Guitar, 29 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Guitar

Guitar New Member Member

286
    5
    0
    อยากทราบว่า 3 D ใน Body EG4 กับ EG6 มันต่างกันอย่างไรครับตัวไหนเป็นตัว Top ของ 3D
    ครับ และใช้เครื่อง ตัวไหนเครับ ใครพอมีความรู้ช่วยอธิบายหน่อยครับ ขอบคุณครับ

2. Guitar

286
    5
    0
    นักวิชาการ EG ไปไหนหมดช่วยตอบหน่อยสมาชิกอยากทราบหลายท่านครับ:embarassed:

3. hock EG6 blue

hock EG6 blue New Member Member

146
    0
    0
    จายเย็นๆ
    EG 4 VTi เครื่องยนต์ D15B (มีรุ่น ETi VTEC-E และรุ่น MX คาร์บูคู่ด้วย)
    EG 6 SiR เครื่องยนต์ B16A
    ส่วนภายในทั้ง 2 ตัวนี้ ก้อจะมีความแตกต่างกันไปในแต่ละรุ่น ลองดูในกระทู้ปักหมุดได้ครับ

4. Guitar

286
    5
    0
    ขอบคุณครับ ที่นี้สมาชิกได้รู้เสียที จะได้ไปโม้กับเพื่อนถูกเสียทีว่าของตัวเอง EG อะไรครับ
    :cry::cry:

5. Bonus in Blue

Bonus in Blue New Member Member

59
    1
    0
    ตามนั้น แหล่ะครับ เมื่อก่อนผมเคยโพสต์ไว้เยอะแยะ ไม่รู้ไปอยู่ไหนแว้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้