ประกาศด่วน!!!!!!!!! สำหรับท่านที่จะมาบ้านผม ในวันที่ 1

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย yy_u12, 31 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :eek::eek::eek::eek:ประกาศด่วน!!!!!!!!!
    สำหรับท่านๆ ที่จะมาบ้านผม ในเย็นๆ ค่ำๆ ของ
    วันที่ 1 มกราคม 2551

ท่านที่ได้อ่านกระทู้นี้ แล้วมีความประสงค์จะมานั่งเล่น คุยเล่นกัน
    ที่บ้านผมในวันดังกล่าว กรุณาแจ้งความจำนงผ่านทางโทรศัพย์
    มาที่ผมเป็นการด่วน........ ทั้งนี้ทั้งนั้น เพื่อต้องการทราบยอดจำนวนคน
    โดยประมาณ เพื่อเตรียมขนนม น้ำ และอาหาร ไว้ต้อนรับ........

ขอย้ำ!!!!! แจ้งความจำนงค์ได้ทางโทรศัพย์ตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไป
    จนถึงเวลาก่อนเที่ยงวันของวันที่ 1 เพื่อคณะผู้บงการ จะได้มีเวลา
    เตรียมการ นะครับ.....

อย่า Surprise นะครับ เพราะแถวบ้านผม ตอนกลางคืนเนี่ย
    ไม่ค่อยมีของกินนะครับ...........

ขอบคุณที่จะมา และยินดีต้อนรับสมาชิกทุกท่านเสมอครับ....
    .YY. +MM+ -DD- :D

2. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    Confirm จากกลางดินกลางทราย ในเขตเขาค้อ.........
    นิวนิ่ม กับ หญิงหญิง..........

2 ท่าน........ ครับ........:D

3. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ผมไปด้วยเด๋วโทรไปนะ....อิอิ...

4. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ไป ด้วยได้ไหม คร๊าบ พี่ โต้ง

อิ อิ อิ

5. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D:D:D อิอิ
    ครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :D

:D:D:D:D:D
    อิอิ
    ได้เลย ลุงหนุ่ม............... หญ่ายยยยยยยยยยยยยยยยยย;):D

6. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D อ้อ..........มี........
    ของกินเล่นคือ ข้าวเกรียบกุ้งทอดใหม่ๆ
    ของกินเล่นกว่าอีกคือ ไก่ย่างบางตาล
    แล้วก็ของกินเล่นที่สุดก็คือ เกาเหลาลูกชิ้นน้ำใส

ท่านใดอยากกินของจริงๆ จังๆ อื่น กรุณาซื้อมาด้วยนะ.........

ฮิ้วววววววววววววววว:D

7. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ^ ^

แล้ว ฉัน จะ ตาม ไป

เย้ เย้

8. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    อิอิอิ.....เด๋วเอาโค้กไปแลกติ๊กเกอร์....อิอิ....

จะส่ง sms ไป confirm นะครับ อิอิอิ.......

9. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    ไปครับ คอนเฟริม กะแฟน 2 ท่านครับ

10. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D:D:D:D:D:D

11. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    มีใครจะมาอีกคับ ยังไม่ครบ สองร้อยเลย......อิอิ...

12. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อิอิ.................................อิอิ

13. GAZE SPEED

2,521
    26
    0
    กลับมาแล้วคร้าบบบบ อิอิ

14. odd-u12

odd-u12 New Member Privilege

534
    3
    0
    ........ลูกชิ้น .....สุดยอดครับ.....

15. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    กลับมาแล้ว

16. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    หนุกๆ.......

17. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    :D:D:Dขอบคุณพี่โต้ง เจ้เดือนและพี่ๆเพื่อนๆทั้งหมดเลยครับเมือคืนสนุกมากกก

ลูกชิ้น
    ยำหมูยอ
    ไก่ย่าง
    เกี๊ยวทอดหมูหลบ
    และขวดแดงๆๆแรงโครต

ขอบคุณครับ:D:D:D

18. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    อดไป อ่ะ ....เสียดายๆๆๆๆๆ

19. yy_u12

18,827
    95
    48
    ;) อ่ะ .............
    เทพ รีบกลับเชียวนะ.........
    อย่างว่า ......... คนกำลังขึ้นบ้านใหม่..........

อิอิ
    :D

รับเพิ่มซัก 100 ลูก ไหมครับ พี่ odd พี่หมู:D

:D:D:D:D

:D:D:D:D

:mad: อ่ะ.........
    ใครให้คุณกลับ อ่ะครับ คุณบุ๊งบิ๊ง.......
    คุณยังกิน absolute vadka ของผมไม่หมดเลย.......

:mad::mad::mad::D

20. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    อด ......... !!!

21. GAZE SPEED

2,521
    26
    0
    อิอิ ตอนนี้ผมเข้าออกโลตัส เกือบทุกวันเลยครับ นึกอะไรได้ ไปซื้อ แฟนผมนึกอะไรออก รีบไปซื้อ ค่าน้ำมันนี่ จะเริ่มแพงกว่าอยู่คอนโดแล้วนะเนี่ย อิอิ

แต่ก๋อยเตี๋ยวลูกชิ้น อร่อยๆๆๆ มั่กๆ เค้กด้วยครับ แฟนผมบอกอร่อย แต่ผมยังมะได้ทานเลย กินม่ายไหว อิอิ

22. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    แล้วไปไหนมาหละ ถึงได้ยอม อด......:rolleyes::rolleyes:

23. new@nymph

12,042
    38
    0
    อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้