เอ้าพี่น้อง เป็นรถของใครในนี้รึปล่าวครับ โดนใบสั่ง แต่มันส่งผิดมาบ้านผมครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Mon Amonsak, 22 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mon Amonsak

Mon Amonsak Guest

0
    0
    0
    เอ้าพี่น้อง เป็นรถของใครในนี้รึปล่าวครับ โดนใบสั่ง แต่มันส่งผิดมาบ้านผมครับ เพราะทะเบียนคล้ายๆกัน ตร. นี่ก็มั่วเกิ๊น

2. Ben Surat

Ben Surat Guest

0
    0
    0
    รถใครหว่า

3. Siwa Kasuriya

Siwa Kasuriya Guest

0
    0
    0
    ^ ^ มีจดหมายผิดซองด้วย

4. Mon Amonsak

0
    0
    0
    ผิดซองไม่ว่า แต่ชื่อมัน เป็นชื่อผมน่ะซิครับ ทะเบียนในรูปมัน"5692" แต่ในหมายเขียน"592" แต่รถผมมัน"0592" มั่วสามชั้นกันเลย

5. Deknon Zaa

Deknon Zaa Guest

0
    0
    0
    ข้อหาอะไรครับขับแถวนนท์จะได้ระวังๆกันครับ

6. Mon Amonsak

0
    0
    0
    ฝ่าฝืนเครื่องหมายบนพื้นทาง มันเป็นทางเข้าคู่ขนาน แต่คันนี้วิ่งออกครับ เลยโดน มีรูปอยู่สามจังหวะ

7. Deknon Zaa

Deknon Zaa Guest

0
    0
    0
    ต้องระวังแล้วครับ น่าจะโดนแถวแยกแครายแน่เลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้