รบกวนชาวSTหน่อยคับ พอดีรถพี่ผมคอยจุดระเบิดเสียคับ เป็นเครื่องCA16DEคับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Sky Line, 24 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sky Line

Sky Line Guest

0
    0
    0
    รบกวนชาวSTหน่อยคับ พอดีรถพี่ผมคอยจุดระเบิดเสียคับ เป็นเครื่องCA16DEคับ ใครมีคอยจุดระเบิดตัวนี้ขายหรือรู้แหล่ง ช่วยชี้เป้าด้วยนะคับ ขอบคุณล่วงหน้าคับ

2. หน้าตาแปลกๆตัวนี้มัน พาวเวอร์ทรานชิสเตอร์หรื่อเปล่าครับ

3. Sky Line

Sky Line Guest

0
    0
    0
    ไม่ทราบเหมือนกันคับเค้าบอกว่าตัวนี้จะไปต่อเข้ากับสายหัวเทียนอีกทีคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้