ใครมีไฟท้าย B14 ไม่ใช้แล้วบ้างครับ ข้างไหนก็ได้ แตกแล้วก็ได้ครับ จะเอามาทดลอง ^_^

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย เจิ้น เตชะ ณ. สุวรรณ, 23 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครมีไฟท้าย B14 ไม่ใช้แล้วบ้างครับ ข้างไหนก็ได้ แตกแล้วก็ได้ครับ จะเอามาทดลอง ^_^

1. Mon Amonsak

Mon Amonsak Guest

0
    0
    0
    ของผม แตกข้างขวาครับ มาเอาไปได้นะครับ

2. ที่ไหนครับ

3. Mon Amonsak

Mon Amonsak Guest

0
    0
    0
    ประชาชื่น 33 ครับ เส้นเลียบคลองประปาครับ

4. เดี่ยวไปรับนะครับดูฟ้าดูฝนก่อนนะครับ

5. เอาของ B11 ไปลองมั่งป่ะครับ มีครบคู่ อิอิ

6. จะให้เอาของ B11 ก็ยินดีนะครับ

7. ว่าแต่มีโปรเจคจะทำอะไรเหรอครับ

8. ลองทำ ไฟท้าย โดนัท เป็น LED อะครับ

9. Wooddy Jaa

Wooddy Jaa Guest

0
    0
    0
    เยี่ยมเลยครับรอชมๆๆ อยากเห็นๆฟท้ายแปลกๆ เหมือนใครเขาบ้าง

10. ที่บรรลัยมีไดร์ร้อนให้ยืมใช้ครับ

พี่ตุ้ยผมมีเครื่องเป่าลมร้อนอยู่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้