b12 ช่วงล่างถ้าจะเปลี่ยน ต้องเอาของตัวไหนมาใส่อะครับ เห็นไม่ค่อยมีตรงรุ่น b12 เลยอะ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Boat Cnx, 29 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Boat Cnx

Boat Cnx Guest

0
    0
    0
    b12 ช่วงล่างถ้าจะเปลี่ยน ต้องเอาของตัวไหนมาใส่อะครับ เห็นไม่ค่อยมีตรงรุ่น b12 เลยอะ หรือว่าควรจะเอาตัวไหนมาแปลงอะครับ พี่ๆแนะนำหน่อยครับ

2. B12 มักจะใส่อะไรกะใครไม่ค่อยได้นอกจากจะแปลง จะเปลี่ยนอะไรบ้างครับได้แนะนำถูก

3. Boat Cnx

0
    0
    0
    อยากเปลี่ยน โช๊ค อะครับพี่ แล้วแถวๆบางนา,อุดมสุข มาร้านแนะนำบ้างมั้ยครับ พวกอู่

4. โช๊คถ้าขับรถเดิมๆใช้นานๆแนะนำให้ซื้อของใหม่เบิกร้านอ่ะไหล่ครับ คายาบ้า ร้านแนะนำแถวนั้นไม่รู้เลย คนแถวนั้นช่วยหน่อยครับ

5. Boat Cnx

0
    0
    0
    จริงๆผมอยู่ พัทยา แต่ถ้าจะเข้าอู่แถวนี้ก็ไม่ไหวครับ หัวแบะมากมาย T^T

6. Boat Cnx

0
    0
    0
    อยากจะทราบคร่าว เพราะว่าจะต้องทำ แหรกพาวเว่อร์แล้ว มันรั่วมานานแล้ว เปลี่ยนแล้วก็ โช๊คคับ แล้วก็มี บูชอีก ช่วงหน้า

7. แร๊คเชียงกงหายากมากครับที่ร้านยังไม่มีเลย ปีกนกเดี๊ยวดูให้ครับคุ้นๆเหมือนจะมี ไม่มีหาไม่ได้กลึงยูริเทนใส่เลย

8. Boat Cnx

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ หนักแน่ๆรอบนี้ T^T

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้