วางเครื่องSRใช้งบประมานเท่่าไหร่อ่าครับ รบกวนพี่ ๆ หน่อยนะครับ ผมสมาชิกใหม่ครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย TOGTAG, 25 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TOGTAG

TOGTAG New Member Member

3
    0
    0
    วางเครื่องSRใช้งบประมานเท่่าไหร่อ่าครับ รบกวนพี่ ๆ หน่อยนะครับ ผมสมาชิกใหม่ครับ

2. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
  3. TOGTAG

TOGTAG New Member Member

3
    0
    0
    ขอโทษ คับที่ถามกว้าง อยากวางพวกSRเทอโบ อ่าครับ พอแนะนำได้ไหมครับ

4. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    sr20det ค่าวางประมาณ 65,000 +- ครับ

5. lumnamshe

lumnamshe Member Member

671
    5
    18
    Sunny B14 วาง SR20DET เดี๋ยวนี้สบายๆครับ

งบประมาณขึ้นอยู่กับสภาพรถเิมด้วยครับ
    ที่สำคัญขึ้นกับว่าจะทำ Step ไหน

แจ้งรายละเอียดเพิ่มและความต้องการดูครับแล้จะตอบให้
    จะเอาแบบละเอียด แบบคราวๆ ได้ทั้งนั้น ไม่คิดตังค์
    ไปหละ....ฟิ้วส์!!!!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้