จะจัดงานรวมรถแนว RETRO ให้เอามาโชว์กันครับ

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย fukuda-70, 24 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. fukuda-70

fukuda-70 Guest

0
    0
    0
    --------------------------------------------------------------------------------

แบบว่า อยากให้มีการรวบรวมเอารถเก่ามาจอดรวมๆกันในที่ๆจัดใว้ให้เพื่อแลกเปลี่ยนความคิดเห็นซึ่งงานนี้ไม่จำเป็นว่าจะรุ่นอะไร/ยี่ห้ออะไร หรือ วางเครื่องอะไรมา ถ้าเป็นรถตั้งแต่ปี 85 ลงมาก็ถือว่า OK แล้วครับส่วนสถานที่ในการจัดงานน่าจะเป็นลานว่างหลังซีคอนซึ่งงานจะมีขึ้นประมาณเดื่อนมิถุนายน นี้ แต่ว่าจะขอความคิดเห็นจากพวกพี่ๆทั้งหลายด้วยครับว่าอยากจะให้งานนี้ออกมาในรูปแบบใหนส่วนอาหารและเครื่องดื่มเรามีบริการแน่นอนครับ...แต่อาจจะขอความร่วมมือสำหรับค่าใช้จ่ายเพราะว่างานนี้จะจัดกันตอนกลางคืนน่ะครับมันต้องมีค่าสถานที่และค่าไฟฟ้าเลยอยากจะขอความคิดเห็นว่าควรเก็บค่าผ่านประตูเท่าใหร่ดีครับ......ถือว่าช่วยๆกันเพื่อให้เกิดความสามัคคีในหมู่คนเล่นรถเก่าอย่างเราๆครับ....ยังไงก็ขอรบกวนด้วยครับ....สสำหรับผู้ที่สนใจในงานนีจริงๆก็โทรมาหาผมใดที่..02-881-3913 กด 3 (ฟลุ๊ค)คร๊าบบบบบบบบบ

2. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    งานมีเดือนพฤศจิกายน 2549 หลังห้างซีคอน ศรีนครินทร์
    มีเวลาเตรียมรถประมาณ 4 เดือน ครับ ดูตามลิงค์นี้ครับ เพื่อดูตัวอย่างใบปลิว
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=112356

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้