ขอคำแนะนำเรื่องสายไฟสำหรับรถยนต์หน่อยครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Rewat Sithkankiat, 28 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอคำแนะนำเรื่องสายไฟสำหรับรถยนต์หน่อยครับ ไม่ทราบว่าปกติมียี่ห้อไหนบ้างแบ่งระดับให้หน่อยครับ เพราะที่ถามมีช่างไฟบอกมาถ้าสายไฟดีๆ พี่ใช้ยี่ห้อ .... ผมจำไม่ได้ครับ จะเดินสายไฟสำหรับชุดเปิดฝากระโปรงหลังครับ

1. Worawit Mast

Worawit Mast Guest

0
    0
    0
    ขอทราบด้วยคน .

2. จำไม่ค่อยได้เหมือนกัน อะไรซากิซากิ นี่แหละเดี๊ยวดูให้ครับ

3. เริ่มคุ้นหู ประมาณนี้แหละที่ได้ยินมา คุณเพลาขับ ครับ ช่วยบอกขนาดหรือเบอร์ที่ใช้แต่ละประเภท หรือกำลังไฟให้ด้วยจะยอดเยื่ยมเลยครับ จะได้ไม่สิ้นเปลืองครับ

4. เรื่องไฟผมไม่ค่อยเก่งเท่าไหร่ จัดใหญ่กว่าเดิมนิดนึงตลอดครับ สายทั่วไป1.5 สายที่กินกำลังเยอะๆ 2.5 พัดลม ไฟหน้า ยี่ห้อยาซากิครับ

5. ยาซากิ หรือเปล่าครับ

6. ครับ ยาซากิครับ

7. ที่สายไฟจะมีคำวา ยาซากิ ด้วยเปล่า

8. Sivakorn Phuhoy

Sivakorn Phuhoy Guest

0
    0
    0
    น่าจะยาซากินะ

9. มีคำว่ายาซากิ กะโลโก้เหมือนหัวลูกศรอ่ะครับที่สายไฟ

10. ถ้า มายาซากิ อร่อยครับ

ช๊อกบอลอร่อยมาก แว๊กกก ไม่ใช่แล้วจารเจิ้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้