ขอคำแนะนำหน่อยคับ ขาแตะลิ้นที่2ผมหักทำไงดีคับ ตอนนี้เหยียบคันเร่งเปิดแค่ลิ่นเดียว...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย มานพ แซ่โง้ว, 21 กุมภาพันธ์ 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอคำแนะนำหน่อยคับ ขาแตะลิ้นที่2ผมหักทำไงดีคับ ตอนนี้เหยียบคันเร่งเปิดแค่ลิ่นเดียว หรือใครไช้ga16คาบูยุขอดูตงนี้หน่อยคับว่าเปนแบบไหน เพราะของผมมันมะไช้ของเดิมขอบคุนคับ

ลิ้นที่สองเปิดด้วย แวคคั่มไม่ใช่หรือครับ ตามด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้