สวัสดีพี่ๆครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย cgold, 31 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. cgold

cgold New Member Member

11
    0
    0
    สวัสดีพี่ๆ และ สวัสดีปีใหม่ 2008 ครับ

ผมแอบอ่านมาสักพักละ เพิ่งได้ Hilux Mighty 96 กิน 1J ไม่มีโบ + LPG มา 1คันครับ ตอนนี้ กำลังตัดผุอยู่ เสร็จเมื่อไหร่ อาจรบกวนแวะไปหาพี่ๆในงาน Meeting นะครับ

ว่าแต่ ถามเลยละกันครับ ล้อ Benz ET30 ใส่ Mighty ได้ไหมครับ ถ้าได้ต้องเสริม Spacer หนาไหมครับ

2. สวัสดีและยินดีต้อนรับนะครับ รถไม่เสดก็มาคุยกันในนี้ก่อนก็ได้ครับ มิทติ้งพร้อมเมื่อใหร่ค่อยมาก็ได้ครับ
    ล้อ อ็อฟ+30 ไม่น่าจะติดแล้วนะครับ แต่มันจะดูหุบเข้าไปข้างในเยอะหน่อยเท่านั้นคับ ถ้าอยากให้เต็มซุ้มก็หาเปเซอร์มาใส่ครับ.....

3. cgold

11
    0
    0
    ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับพี่ ว่าแต่ เปเซอร์มันควรจะหนากี่นิ้วครับ จะได้ดูเต็ม และ งบควรจะเป็นเท่าไหร่ครับ

4. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    ล้อเบนซ์มัน 5 รู 112 ต้องสไลด์รูนิดนึง เพราะของไมตี้ 5 รู 114 ออฟ 30 ก็ต้องรองออกมาสัก 1 นิ้ว (ด้านหน้า)
    ส่วนด้านหลัง ไม่แน่ใจเพราะ ผมไม่ได้ใส่เพลาเดิมคับ

5. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    ยินดีต้อนรับ คับ..........................

** เรื่องล้อ ตามที่พี่ปู บอกครับ รูมันไม่เท่ากัน ต้องคว้านนิสนึงถึงใส่ได้

6. จัดไปคับ

7. cgold

11
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ

ขอบคุณมากครับพี่ เดี๋ยวจะลองใส่ดูก่อน ถ้าน่าเกลียจค่อยแก้ครับ

8. ขอให้สนุกกับการแต่งรถนะคร้าบบบบบบบบ

9. cgold

11
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่

ขิบคุณครับพี่ แต่นาทีนี้ กำลังปวดหัวน่าดูเลยครับ ปวดหัวเรื่องล้อ หรือผมควรหาซื้อขอบ 17 ที่มันตรงรุ่นดีอะครับ

10. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    สวัสดีครับ ที่นี่อบอุ่นดีครับ

11. cgold

11
    0
    0
    ใช่ครับ

ใช่ครับพี่ ขอบคุณมากสำหรับการต้อนรับของพี่ๆครับ

12. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    เช่นกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้