เมื่อ ไอ่รถถัง เปี๋ยนไป๋ ...

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย Tonhunsa, 31 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tonhunsa

Tonhunsa New Member Member

34
    1
    0
    กลับมาละครับกับตำนานไอ้รถถัง
    ที่ตั้ง โดย ท่านประทาน ตอนนี้ ก็
    ยังต้องเก็บรายละเอียดอีกเยอะเลย หุ หุ
    ตอนนี้ นี้ รถวิ่งได้ 2 วัน กันชนหน้ามีรอยซะละ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 มกราคม 2008
  2. MiRa_JuM

MiRa_JuM New Member Member

88
    1
    0
    หล่อเลยนะท่าน อิอิ

3. crazymann

crazymann Member Member

120
    0
    16
    โหๆๆๆๆๆ ในที่สุดก็เสร็จแล้วนะครับ พี่ต้น หลังจากที่รอคอยมาร่วมครึ่งปี สวยสมใจเลยมั้ยพี่

4. rprun2527

rprun2527 New Member Member

6
    0
    0
    สวยดีคับ...ถ้าผมไม่มีรถตัวเองอยู่แล้วก็คงชอบมากมากทีเดียว .... อิ อิ

5. k126

k126 New Member Member

25
    1
    0
    แหล่มไปเลย คับทั่น

6. Emporio

Emporio Active Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

377
    35
    28
    สวยมากครับ ช่องที่กันชนหน้าเหมาะมากๆ เดาได้ว่าเดี๋ยวคงมีอินเตอร์ไปวางอยู่อย่างลงตัวแน่ๆ

7. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    ว้าว... โหดเลยนะพี่ต้น หายไปนานนะเนี่ยย

8. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    แก้มข้างสวยมากครับ

9. EVORA_By_nu080

EVORA_By_nu080 New Member Member

83
    2
    0
    สวยมากๆๆเลยครับย................

10. PEERADA

PEERADA New Member Member

17
    0
    0
    รถสวยจัง!!!!!!!

อยากแต่งม่างอะคะ..

แต่แต่งม่ายเป็น อิอิ..

11. กิ๊กส์

กิ๊กส์ New Member Member

15
    0
    0
    จากหาดใหญ่คาบ

รถสวยม๊าก...มากคาบพี่คาบ

12. MIRADRAG

MIRADRAG New Member Moderator

115
    3
    0
    หล่อเลยครับต้น รักษาสภาพนี้ไว้นานๆเน้อ อย่าไปชนกะชาวบ้านอีกล่ะ อิอิ

13. no ut63

no ut63 New Member Member

65
    1
    0
    โหดดีครับ

14. บอยคุง

บอยคุง New Member Member

12
    1
    0
    ทำสเกิร์ตที่ร้านเจโปรเจค เหรอครับเห็นสติกเกอร์
    ใช่ร้านพี่หนุ่มที่อยู่อุดรป่าวคับ

15. Tonhunsa

Tonhunsa New Member Member

34
    1
    0
    คันนี้ทำ ที่ มหาสารคาม ครับ
    พี่หนุ่ม เป็นคนมาทำฝากระโปรงให้ คร๊าบ ...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 กุมภาพันธ์ 2008
  16. tabacomputer

tabacomputer New Member Member

1
    0
    0
    อยากซื้อสปอยเลอร์แบบพี่ทั้งชุดมันราคาเท่าไหร่คับ..ส่งหรือป่าวคับอยู่นราคับใช้มิร่าเหมือนกันกำลังหาอะไหล่จะแต่งอยู่คับ..รบกวนหน่อยน่ะ..ออนไลน์ก็ได้น่ะ Email : [email protected] , 089-7376202..ขอบคุณมากคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้