เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ B14 ท่านใดอยู่แถวภูเก็ตบ้างครับ แนะนำร้านหม้อน้ำกับอู่ซ่อมเครื่อง...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Wooddy Jaa, 4 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wooddy Jaa

Wooddy Jaa Guest

0
    0
    0
    เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ B14 ท่านใดอยู่แถวภูเก็ตบ้างครับ แนะนำร้านหม้อน้ำกับอู่ซ่อมเครื่อง ดีๆราคาไม่แพง ไม่ฟัน ไม่เลี้ยงไข้ ไม่ทิ้งงาน ด้วยครับ ขอบพระคุณอย่างสูง ผมอยู่แถว ฉลอง ครับ ขอบคุณครับ

2. ซื้อหม้อน้ำเชียงกงใส่เลยครับ เอาแบบมีพัดลมติดมาด้วย ไม่แพงมาก แต่ที่ร้านไม่มี - -

3. Wooddy Jaa

0
    0
    0
    เหอๆครับ ว่าจะหาร้านให้เค้าดูประเมินราคาก่อนอ่ะครับคุณตุ้ย ถ้าแพงเกิ้น คงอาจจะสั่งมือ2 ในนี้มีท่านใดขายบ้างเอ่ย ถ้าซื้อที่ภูเก็ต ผมเกรงว่าจะขาด้วน แขนขาด กันเลยทีเดียว

4. ซื้อเชียงกงถูกกว่า ทำใหม่ครับ

5. Wooddy Jaa

0
    0
    0
    หม้อน้ำ+พัดลมป้ะครับราคาราวๆ1500-1800 ได้ป่าวคุณตุ้ย

6. ครับประมาณนี้ครับ

7. 1500 ที่เคยซื้อ

8. Wooddy Jaa

0
    0
    0
    ง่า แต่น้ำยังไม่มีอาการลดจนน่าใจหายอ่ะนะครับ กะจะไปให้อู่เช็คก่อน ถ้าใครอยู่ ภูเก็ต แนะนำด้วยนะครับ ผมขับรถผ่านๆ เห็นช่างถือมีด ถือพร้าลับคมรอแล้ว

9. Likhit Tao

Likhit Tao Guest

0
    0
    0
    อู่แถวสามกองนะครับทำดีราคา พอประมาน

10. Wooddy Jaa

0
    0
    0
    ชื่ออู่อะไรหรอครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้