เมื่อวานไปเปลี่ยนซีนฝาครอบวาล์ว GA16DE ฝาดำเพราะมีคราบน้ำมันเครื่องซึมออกมา...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Surat Pussawong, 9 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Surat Pussawong

Surat Pussawong Guest

0
    0
    0
    เมื่อวานไปเปลี่ยนซีนฝาครอบวาล์ว GA16DE ฝาดำเพราะมีคราบน้ำมันเครื่องซึมออกมา ปรากฏว่าเปลี่ยนแล้วแย่กว่าเดิมขอบฝาที่เป็นพลาสติกมีรอยร้าวทำให้น้ำมันซึมออกมา เลยอยากจะหามือสองใส่แทน ไม่ทราบว่าท่านใดพบเห็นอยู่แถวไหนหรือสามารถชี้เบาะแสจนสามารถนำจับมาใส่แทนได้มั่งครับ รบกวนแนะนำด้วย

2. เชียงกงขายกันยกฝาอยู่ที่1500บาทครับ

3. Surat Pussawong

0
    0
    0
    เชียงกงบางนา ไกลอยู่แต่ถ้าเลี่ยงไม่ได้ก็คงต้องไป รุ่นนี้ตัวแรกเป็นฝาดำอยากได้เป็นฝาเหล็กตัวรุ่นหลังกว่าแต่เห็นช่างว่าใส่แทนกันไม่ได้ รุ่นฝาดำซีลตรงเบ้าหัวเทียนเป็นเป็นตัว ๆ ไม่ได้แต่รุ่นฝาเหล็กเปลี่ยนเป็นตัว ๆ ได้

4. อยู่แถวไหนอ่ะครับผมอยู่พระราม2 ใส่ฝาขาวไม่ได้เครื่องดับ

5. ร้านเชียงกงผมอยู่ โลตัสพระราม2

6. Surat Pussawong

0
    0
    0
    ผมอยู่มีนบุรีครับทำงานแถวอโศกตอนนี้วิ่งให้มันไปเลย แถมห้องเครื่องก็เริ่มมันอีก (มันออกมาเลอะนะครับอิอิ)

7. ระวังอย่าให้น้ำมันขาดแล้วกันครับ

8. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    น่ารักจัง เพลาขับ เชียงกง จีบได้ปะ.....อิอิ

9. ไม่ได้ครับผมมีผัวแล้ว

10. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ว้าาาาา แย่จัง

11. Sivakorn Phuhoy

Sivakorn Phuhoy Guest

0
    0
    0
    เอาใจช่วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้