[กิจกรรมพิเศษ] ช่วยเหลือสังคม ร่วมกับกลุ่มพระราม7...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย เจิ้น เตชะ ณ. สุวรรณ, 12 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    [กิจกรรมพิเศษ] ช่วยเหลือสังคม ร่วมกับกลุ่มพระราม7 ขอเชิญทุกท่านร่วมงานบริจาคโต๊ะทานข้าวพร้อมเก้าอี้ให้เด็กอนุบาลจำนวน12ชุด จำนวนเงินชุดละ 4000บาท ทั้งหมดนี้ รวมเลี้ยงอาหารกลางวันเด็ก และทุกคนที่ไปร่วมงาน ส่วนที่เหลือ หรือ เกินจากนี้ นำไปซื้ออุปกรณ์กีฬา เพื่อมอบให้กับเด็กๆผู้ด้อยโอกาศ ที่ รร.พัฒนาตนเองลำตะคลอง ที่ปากช่อง จังหวัดโคราช เป็นวัน อาทิตย์ที่ 6 ตุลาคม 2556

1. ไปช่วยเด็กนักเรียนกันครับ ผมไปด้วยครับ...กำหนดการเดินทาง และมีกิจกรรมระหว่างเดินทางอย่างไรครับ

กำหนดการยังไม่ทราบแต่กำหนดวันแล้วครับ วันที่ 6 ส่วนกำหนดการไว้มาแจ้งอีกทีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้