<< Program Kart Data >>

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 30 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    หวัดดีครับ เอาโปรแกรมมาฝากชาวคาร์ทครับ...ไม่มีไรมาก ก็พอสนุกๆ และ มีประโยชน์บ้าง.....
    สำหรับคนที่ต้องการรู้...Gearing & Speed หรือ จะบาล้านรถ Conner Weights คำนวณอัตราทด...Gear Ratio Chart ลองเอาโปปรแกรมนี้ไปใช้ Set up รถกันครับ.....

ปล. สาระเล็กๆน้อย......ลองเอาไปเล่นดูครับ...........

2. gai08

1,213
    4
    0
    ใครใช้เฟรม Tony Kart ลองเข้าไปอ่านกันดูครับ....(เห็นว่าใช้กันเยอะเลยเอามาให้ศึกษาครับ)
    http://www.kartingtechnic.dk/GoKart/Teknik_-_Siden/TONY_Chassis/chassis_setup.html

ปล. รายละเอียดเยอะดีครับ......น่าสนใจดีครับ....

3. gai08

1,213
    4
    0
    สำหรับ CRG KART
    เอาไปศึกษาดูครับ..........

4. gai08

1,213
    4
    0
    หวังว่าสาระน่ารู้เหล่านี้......คงจะชอบกันนะครับ.....ศึกษากันดูครับ....

5. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    พี่ไก่มี 100 จอ ปะคับ5555+

6. gai08

1,213
    4
    0
    มีเอาป่าว...จอใหญ่ก็มี...แต่ 100 จอ เป็นจอเล็ก อะ แก็ป
    :D

7. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    สาระครับ แข่งครั้งหน้าต้องให้พ่อเลี้ยงเต้ยหิ้วเอา notebook ไปด้วยแล้ว

8. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    Thank you P'Gai

:)
    ขอบคุณพี่ไก่มากๆครับ ที่หาอะไรมาให้ชาวคาร์ทได้รับรู้ข้อมูลข่าวสารสาระอยู่บ่อยครั้ง ขอบคุณพี่ไก่มากๆครับ

ถ้ามีเวลาไปเชียงใหม่แล้วเกิดขาดเพื่อนกินเหล้า โทรหาผมได้นะครับ:D

9. Kart_STi

Kart_STi New Member Member

15
    1
    0
    ขอบคุณครับ
    ของbirelไม่มีเหรอคับ

10. gai08

1,213
    4
    0
    ลองดูครับ..........
    http://www.rysaracing.com/birelsetup.htm

11. Kart_STi

Kart_STi New Member Member

15
    1
    0
    แหล่มเลย คุณไก่

ขอบคุณครับ

12. TAKACHI

TAKACHI New Member Member

150
    0
    0
    สุดยอดดดดดด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้