รูปมิตติ้ง วันเสาร์ที่ 6 กรกฎาคม 2556 ที่สวนใต้สะพานวงแหวนอุตสาหกรรม

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย เจิ้น เตชะ ณ. สุวรรณ, 12 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    รูปมิตติ้ง วันเสาร์ที่ 6 กรกฎาคม 2556 ที่สวนใต้สะพานวงแหวนอุตสาหกรรม

1. คนหน้าดีเต็มไปหมด ไปทำอะไรกัน...แว่วๆ ตอน U-turn เข้าร้านอาหาร มีควันออกล้อหลายคัน...

2. เด็กโบกรถที่ร้านอาหารฝากมาบอกว่า มากันตั้งยี่สิบกว่าคัน พี่ไม่ทิป ผมบ้างเลยนะฮ่าๆๆ

3. วันหนึ่งจะขอไปแจมด้วยนะครับ

ยินดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้