น้าๆ ครับ เวลาเหยียบแล้วปล่อยเบรค บางทีคันเบรคดีดไม่สุด(นิดเดียวครับ)...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ไร้สาระของนักเดินทาง รินบางบางจิบเบาเบา, 20 กุมภาพันธ์ 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    น้าๆ ครับ เวลาเหยียบแล้วปล่อยเบรค บางทีคันเบรคดีดไม่สุด(นิดเดียวครับ) ทำให้บางครั้งไฟเบรคไม่ดับ ถ้าเอาเท้าดันขึ้นก็จะดับ อาการแบบนี้เป็นแค่บางครั้งนะครับ ผมควรทำไงดีครับ ต้องหล่อลื่นตรงไหน ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้