หาสติกเกอร์คลับนะหาซื้อได้ที่ไหนนะ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย จ่ากอล์ฟ, 26 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    คลับสติเกอร์คลับนะหาซื้อได้ที่ไหนนะคับช่วยโพส์บอกหน่อยหน่อยนะคับพี่ทั้งหลาย
    ขอบคุนมากคับ

1. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    จ่ากอล์ฟ หาซื้อได้แต่เป็นของปลอมครับ ติดต่อมิตติ้งกับประธานจิ้นเลยครับ ของแท้ติดแล้ว แหล่มๆ

2. mega fire

mega fire Member Member

354
    7
    18
  3. SysOP

SysOP New Member Member

187
    2
    0
    ชักจะดังกันใหญ่แล้วจ้า Hilux Club

4. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    มะมีขายนะ ของปลอมตัดเอง ไม่มีใครเขาทำกันนะคร๊าบขอบอกเลย

5. paopao

paopao New Member VIP

786
    5
    0
    หาได้ที่ผมคับ สติ๊กเกอรของคลับนี้ผมเปนคนตัดเอง ใบละพัน เอามั้ย?? แต่ติดไปไม่มีคนรู้จักจะมีประโยชน์อะไร

ตามที่จิ้นเคยบอก ว่างๆลองมาพบบปะพูดคุยกันก่อนดีกว่ามั้ยคับ คุณน่าได้อะไรหลายๆอย่าง ได้สังคมใหม่ๆ เพื่อนฝูง มิตรภาพที่ดี แล้วคุณจะลืมเรื่องสติ๊กเกอร์คลับไปเลย

พูดแรงไปป่าวหว่า

6. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    ลองไปเดินดูตามรถเข็นหรือ คาร์ฟู โรตัสไรปะมานนั้นก่อน น่ะ

แต่ ............คงไม่เจอ เพราะสติกเกอร์ คลับเราไม่มีขายหรอก

เพราะคลับไม่ได้ใหญ่ ละ โด่งดังอะไรมากมาย

เป็นคลับเล็กๆๆ คลับๆๆ นึง

ถ้าคุณมีอุดมการณ์เดียว กับพวกเรา ก้อขอเชิญ ครับ

คลับเรายินดีต้อนรับ ครับ

** คำพูดของผมอาจจะกวนไปบ้าง ขออภัยไว้น่ะที่นี้ ด้วยคับ

7. pongpiero

pongpiero New Member Member

151
    0
    0
  8. tom_disturb

tom_disturb New Member Member

201
    2
    0
    เข้ามาทำความรู้จักกันไว้ครับ

เป็นเพื่อนกันๆ

9. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    งั้น28นี้มาสิครับถนนอักษะครับ

10. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ขั้นตอนการหาซื้อสติกเกอร์ ในเวป HILUX CLUB ที่นี้ที่เดียว

1. ล็อคอินชื่อ (อย่าบอกว่าไม่เคยเล่นคอมเป็นไปได้ยาก)
    2. มาทำความรู้จัก แนะนำตัวก่อนก็ได้นะครับ
    3. แลกเปลี่ยนทัศนคติกันหน่อยในบอร์ด HILUX
    4. ติดตามกระทู้ต่างๆในบอร์ด HILUX
    5. มีมิตติ้งว่างก็ไปไม่ว่างก็ไม่เป็นไรมิตติ้งไม่ได้มีหนเดียวครับ
    6. เดี๋ยวติกเกอร์ก็มาเอง

สติกเกอร์ไม่สำคัญ ความสำคัญมันอยู่ที่ใจว่า HILUX CLUB

11. SURAPHONG

SURAPHONG New Member Member

135
    1
    0
    ไม่เป็นไรไม่ต้องโกรธครับ ใจเย็นๆ

คนไม่เคยเข้าคลับ(CLUB)ผมเข้าใจน้องเขาก็พูดตรงดี

เอาเป็นว่าลองมาพบปะพูดคุยกันก่อนนะครับ

ไม่ว่าจะเป็นทาง RC Web หรือ ภาคสนามก็ได้ไม่ว่ากันแล้วแต่สดวกครับ

ชาว HILUX CLUB เขายินดีต้อนรับคุณอยู่แล้วครับ

ส่วนผมไม่เกี่ยวอะไรกับเขานะครับ !!!!5555+

ไปก่อนดีกว่าครับ หวัดดี

12. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

สุดยอดเลยโอ้ววววว........ ซี๊ดๆๆๆๆ

13. ตามประธานบอกครับ อิอิ......

14. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    สติกเกอร์ไม่มีวางขายอยากได้มามิตติ้งครับ....................................ไปละ

15. คิคิ แบงค์ยังม่ายได้ไปมิทติ้งเลย แต่ก้อคุยกันในกระทู้นี้ล่ะ สติกเกอร์มันม่ายสำคัญหรอคร๊าบ มันอยู่ที่ คิดรู้สึกดีๆมีให้แก่กันน่ะ ไปแว้ว(เด๋วผมโดน)ขำๆๆๆๆๆๆ

16. mega fire

mega fire Member Member

354
    7
    18
    ถูกทุกข้อ :cool::cool::cool:

17. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ที่นี่...เราคือพี่น้องกันคับ.....พวกเราอยู่กันดัวย..หัวใจจริงๆๆๆ...คับ...

18. ^BLUE_SODA^

^BLUE_SODA^ New Member Member

307
    9
    0
    สอบถามนิด ครับ พี่คนไหนขับ ไทเกอร์หรือไมตี้ สีฟ้า กระจกหลัง ติดติกเกอร์คลับ เบอเริ่มเรย ครับ

เหงแวปๆอะ เมื่อ ซัก เดือนก่อง
    หน้า7-11 ปากทางเข้า บางบ่อ

จาได้ไปทักถูก อิอิ ...

19. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    ช่ายจะไปหาซื้อที่ไหน

20. เจอมาแล้ว ของปลอมอ่ะ ทะเบียน กง 5555 อ่างทาง ไทเกอร์สีบรอนเงิน กับ l200 สีดำ ทะเบียนอ่างทอง เช่นกัน เจอบ่อยด้วย ไม่ได้ติดคันเดียวนะ เป็นฝูงอ่ะ

21. ป๊อก Tiger

ป๊อก Tiger New Member Member

52
    0
    0
    อยากได้เมียนกันค๊าบ

22. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    อยากได้เมียครับ หาที่ไหนครับ เหอะๆ.........

23. SURAPHONG

SURAPHONG New Member Member

135
    1
    0
  24. ^TK^@HLc

2,867
    26
    0
    555 รักกัน ๆ

25. 55+

26. mutooball

mutooball New Member Member

316
    5
    0
    เข้ามากระทู้และมิตติ้งกันบ่อยๆๆ....จะได้เป็นเพื่อนกันครับ:cool:

27. ^TK^@HLc

2,867
    26
    0
    ประธานมีทั้ง สติกเกอร์ และ ตังค์

28. อึ๋ย..มันชักจะยังไงๆอยู่นะเนี่ย :rolleyes::rolleyes::rolleyes::D

29. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    ช่าย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้