ขอคำปรึกษาหน่อยครับผมใช้ชันทรา b13ว่างเครื่อง SR20ผมอยากแปลงไมล์สายของเรือนไมล์b13...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Nui Nui, 15 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nui Nui

Nui Nui Guest

0
    0
    0
    ขอคำปรึกษาหน่อยครับผมใช้ชันทรา b13ว่างเครื่อง SR20ผมอยากแปลงไมล์สายของเรือนไมล์b13 เพื่อจะใส่กับไมล์ไฟฟ้าของเครื่อง sr ต้องทำอย่างไรบ้างครับ...ขอคำอธิบายและความคิดเห็นจากพี่ๆครับ

2. Sivakorn Phuhoy

Sivakorn Phuhoy Guest

0
    0
    0
    วางเครืองที่ไหนครับสวย มากกๆ

3. Nui Nui

Nui Nui Guest

0
    0
    0
    อู่พี่ๆแถวดอนเมืองครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้