สวัสดีครับ มีเรื่องรบกวนอีกแล้วครับ ช่วงนี้ฝนตกบ่อย รถไม่มีที่ปัดน้ำฝน...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Peerapong Klaeovigkit, 23 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีครับ มีเรื่องรบกวนอีกแล้วครับ ช่วงนี้ฝนตกบ่อย รถไม่มีที่ปัดน้ำฝน มีแต่มอเตอร์ปัดน้ำฝน สายไฟไม่มีเลย(มีแต่สายไฟเครื่อง) แล้วก็มีที่ปรับตรงพวงมาลัยที่ไว้ปรับเบอร์1 2 3 ถ้าจะต่อให้ใช้งานได้ มันจะต้องมีกล่องควบคุมมอเตอร์รึเปล่าครับ

1. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ผมว่างานนี้เยอะครับ บ้านอยู่แถวไหนเอ่ย หาร้านทำดีกว่าครับ

2. รามอินทราอ่าครับพี่

3. Cronya N Pompan

0
    0
    0
    ขับมาในซอยวัดบัวขวัญ งามวงวาน อู่ช่างพลครับ จบแน่ เพราะอาจจะต้องมีพวกรีเร และ ฯลฯ อีกอะครับ 081 624 5420

4. ขอบคุณครับพี่ ไว้จะลองไปดูครับผม

5. Cronya N Pompan

0
    0
    0
    ฝนตกบ่อย อันตรายคับ ยังไงก้อพกไม้ถูพื้นติดรถไว้ซักอันนะคับ เวลาฝนตกเผื่อช่วยเช็ดได้ 55555

6. ใช่คับ ฝนตกไม่ออกไปไหนเลย แหะๆ พอดีรถเพิ่งซื้อต่อมาครับ ต้องเก็บอีกนิดนึงครับ ปัดน้ำฝน แล้วก็ติดแอร์ ครับ

7. Cronya N Pompan

0
    0
    0
    สองอย่สงที่บอก ไปร้านที่แนะนำ จบหมดเลยคับ

เคคร๊าบบบ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้