เอารูป404มาฝาก

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย soda_za, 26 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    เพิ่งซื้อ card reader มาเลยเพิ่งเอาลงถ่ายไว้เมื่อต้นเดือนธันวาคมไปธุระที่สงขลาเลยไปเจอรถคันนี้มา

2. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    คุนพระช่วย !!!
    สุดยอดไปเลยครับ......
    ยังดูสมบูรณ์ทุกอย่างเลยนะคับเนี่ย......

ปล.เครื่องยนต์น่าเป็นห่วงมั้ยอ่าคับ *0*

3. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    เท่าที่คุยกับเจ้าของรถ (พี่แกพูดภาษาใต้) บอกว่าเครื่องยังแจ่มอยู่เปลี่ยนมาแค่หม้อน้ำกับคอยล์จุดระเบิดนอกนั้นเดิมๆ สภาพดูสวยปิ๊งยังกับสาว16เลยวุ๊ย.. ที่สำคัญแกวิ่งระหว่างนครศรีธรรมราช - ยะลา ทุกสัปดาห์(แม่เจ้า...)

4. 406sR_SabA

406sR_SabA Member Member

131
    3
    18
    สภาพ สวยมากๆครับ
    เห็น404แล้วเสียดาย ยุน้องไม่ขึ้นมันไปถอย510มาเรียบร้อยแล้ว........ว้า~

5. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    สวยมากคับ

6. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    ผมก็เคยเห็นครับ แต่เห็นแถวปากช่องครับ..ที่ฟาร์มโชคชัย..สวยดีคับ...แต่เข้าไปใกล้ไม่ได้...เค้าห้ามเข้า..หุหุ

7. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    เปอร์โยในตำนาน :eek:

8. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ทะเบียน บ้าน ผมมมมมมม อิอิ

9. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0
  10. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    ฟาร์มโชคชัย เป็น 404 ตัวกระบะครับ

แต่ 404 รถเก๋ง ผมเห็นคันนึงในเมืองโคราชนะครับ

ไม่รู้ว่าขายไปหรือยัง

มีใครอยากรับไปอุปการะหรือเปล่าครับ

ถ้าเขายังไม่ขาย จะไปติดต่อให้ครับ

11. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    สวยขึ้นทำเนียบเลยครับ อยากมีซักคัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้