ใส่กันได้ป่าว ..?

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ยง ไมตี้, 28 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากถามทุกท่านครับ ว่าสวิตซ์แอร์ ของ SURF 130 สามารถนำมาใส่กับ ไมตี้ปี 94 ได้ป่าวครับ
    คือมองดูแล้วสวยดี ตอนกลางคืนเปิดไฟแล้วสวยมาก คือจะใช้แค่สวิตซ์เร่งน้ำยา กับสปีดพัดลม
    แคนั้น ส่วนสวิตซ์ ปรับทิศทางลมไม่ใช้ ต่อแค่ไฟติดสวยๆ ตอนกลางคืนพอ มองดูโดยรวมแล้วขนาดน่าจะเท่ากัน
    แต่ไม่รู้ว่าขายึดต่างๆจะเท่ากันหรือป่าว และวงจรในสวิตซ์เหมือนกันมั๊ย ท่านใดทราบ หรือเคยใส่แล้วช่วยตอบหน่ยครับ
    ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ
    ....................แนบรูปไม่เป็นครับ........ขออภัย

1. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    หมายถึงทั้งชุดสวิทหรือเปล่า ถ้าได้อาจจะใช้ไม่ได้ทุกสวิทซ์ ไม่ค่อยรู้เท่าไรครับรอผู้รอมาตอบอีก

2. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
  3. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ???????

4. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ??????

5. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    น่าสนเหมือนกันคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้