สวัสดีปีใหม่ล่วงหน้าคับชาว HILUX CLUB ทุกๆท่าน

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย กระบะตูดดำ, 28 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    หวัดดีคับพี่ๆผมอยากทราบชื่อของทุกคนใน HILUX CLUB ช่วยกรุณาโพสรูปรถและแนะนําตัวให้ผมได้รู้จักด้วยนะคับ(ขอบคุณที่ให้การช่วยเหลือ)ART..HILUX:cool::cool::cool::cool:

2. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ผมโต้ง อยู่รังสิต ครับ

3. เอ๋ ครับ เตี้ยสุดใจ อิอิ

4. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ผมกานต์ครับ อยู่ประตูน้ำครับ เพชรบุรีซอย19ครับ

5. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ขอบคุณคับ

ยินดีรู้จักคับคุณโต้ง..มีโอกาสคงได้เจอกันนะคับ:eek::eek::eek:

6. กระบะตูดดำ

3,739
    32
    0
    ขอบคุณคับ

ยินดีรู้จักคับคุณเอ๋..มีโอกาสคงได้เจอกันนะคับ:cool::cool::cool:

7. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    คนหรือรถอะคับพี่ :D:D:D

8. กระบะตูดดำ

3,739
    32
    0
    ขอบคุณคับ

ยินดีรู้จักคับคุณกาน วีโก้..มีโอกาสคงได้เจอกันนะคับ:D:D:D

9. กระบะตูดดำ

3,739
    32
    0
    ปลอดภัยไว้ก่อน

:Dชาว HILUX CLUB ท่านใดจะเดินทางไปต่างจังหวัด...ขอให้ปลอดภัยทั้งคนทั้งรถนะคร๊าบบบ.... (แต่อย่าลืม........เมา.........ไม่ขับ........ถ้าขับ....ถูกจับแน่.....ฮิฮิฮิ):cool::cool::cool::cool:

10. เหอๆๆ..อันนี้ต้องคิดเอง :D:D:D:D:cry:

11. สวัสดีคร๊าบ ผม แบงค์ คร๊าบยินดีที่ได้รู้จักคร๊าบ

12. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    เช่นกันคร๊าบ

13. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ผม..เทน...คับ..อยู่สุวรรณภูมิ.คับ..

14. paopao

paopao New Member VIP

786
    5
    0
    เปา อยู่ท่าพระคร้าบ

15. SysOP

SysOP New Member Member

187
    2
    0
    เตี้ยไม่ว่า แต่อย่าสั้น มันไม่โดน อิอิ

16. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    เต้ยคับ อยู่นนทบุรี พระราม5คับ

17. ต้า คับ หรือ ต้าต้วมเตี้ยม..อยู่รังสิตหลังฟิวเจอร์คับ....ยินดีที่ได้รู้จักคับ

18. is@a

is@a New Member Member

33
    0
    0
    ผม เอ ครับน้องชายคนสุดท้องพี่แมน พี่เทนครับ อยู่สุวรรณภูมิ

19. กระบะตูดดำ

3,739
    32
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักทุก ๆคนคับพี่ทั้งหลาย

20. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    HILUX Club อบอุ่นที่สุดแล้วรับ

21. กระบะตูดดำ

3,739
    32
    0
    ก็.....คิดว่างั้นอยู่แล้วคับ::p:p:p:p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้