รถซิ่ง อย่าหยุดสวย!

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Short Hair Cat Gang, 25 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    รถซิ่ง อย่าหยุดสวย!

1. อยากสวยบ้างจังเลย แต่ดันไม่ใช่รถซิ่ง >p>

2. ผมก็ไม่ใช่รถซิ่ง แต่ดูแล้วแสบตาจัง 555

3. เพลียครับ มันเป็นคำฮิต ไม่เข้าใจ จะแดกดันกันทำไม ผมก็รถบ้านเครื่องเดิม

4. ขอโทดครับ ไม่คิดแดกดันคัยคับ เค้าก็แค่แซวเล่น ในฐานะb14ด้วยกัน ถ้าการแซวกันในครั้งนี้มันทำให้เกิดอารมผมก็ขอโทดด้วยอีกครั้ง ต่อไปคงไม่ต้องแซวกันแล้วล่ะกัน ขออภัยด้วย...

5. Sivakorn Phuhoy

Sivakorn Phuhoy Guest

0
    0
    0
    ภายในสะอาด มากๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้