พี่ๆคนไหนพอมีจานจ่ายของ GA16 ตัวบ้านเราบ้างครับ พอดีของผมพัง อาการเครื่องร้อนแล้วดับครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Peerapong Klaeovigkit, 27 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆคนไหนพอมีจานจ่ายของ GA16 ตัวบ้านเราบ้างครับ พอดีของผมพัง อาการเครื่องร้อนแล้วดับครับ

1. Ake Siriwat

Ake Siriwat Guest

0
    0
    0
    ขอรูปชัดๆหน่อยจ้าเป็นตัวคอล์ยรวมในจ่ายจ่ายหรือแยกอ่ะ

2. รูปนี้พอได้ไหมครับ ไม่ได้ถ่ายเก็บไว้เลย ตอนี้รถอยู่ที่อู่ครับ แปลงเป็นไดเร็กคอย ครับพี่เอก

3. พี่ส่งรูปมาหให้แล้วครับ

4. ต้องการด่วน 081-3438700 พี ครับผม

5. ยกเลิกการซื้อก่อนครับ พี่โทรมาบอกกว่าน้ำเข้าจายจ่าย ตอนนี้รถปกติแล้วครับ

6. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ผมมีของ ga16dne อยุ่อะคับ ไม่รุ้ใช้ได้ไหม

7. ขอบคุณคับ ตอนนี้รถขับได้ปกติแล้วคับ น้ำเข้าจานจ่าย เป่าให้แห้ง หายแล้วครับ

8. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    แหล่มเลยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้