Sr20ve cvt เติมโซฮอลล์95 เดินท่อ 2.2 พักกลางแคปซูล พักปลายไส้เยื้อง 1.8...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย บีสิบสี่ โอนลี่, 1 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    Sr20ve cvt เติมโซฮอลล์95 เดินท่อ 2.2 พักกลางแคปซูล พักปลายไส้เยื้อง 1.8 เวลาถอนคันเร่งมีเสียงบุ๋งๆๆๆ บริเวณพักปลาย คือ มันอั้นใช่ไหมครับ

1. Narong Rvy

Narong Rvy Guest

0
    0
    0
    พักปลายเล็กไป ต้อง 3" อัพหายครับ อิอิ (ล่อเล่นนะครับ) รอผู้รู้มาตอบครับ

2. ไม่บอกว่าล้อเล่นนี่ ผมเชื่อนะครับ 55

3. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ผมว่าปกตินะ 55555 รถแรงก้องี้แหละ

4. ขอผมท่อ2.5มีแต่พักปลาย2.2ไส้เยื้อง ไม่ดังฮะ

5. สงกะสัยต้องปะเปลี่ยน

พักปลายใหญ่กว่านี้น่าจะดีคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้