^-^ช่วยหน่อยคับ^-^

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย arm_evo_09, 27 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. arm_evo_09

arm_evo_09 New Member Member

95
    0
    0
    พี่ๆคับ คือว่าผมสงสัยอ่ะคับว่าEvo1-9อ่ะคับ มันมีที่ปัดน้ำฝนด้านหลังรึปล่าว เพราะผมเห็นบางคันมี บางคันก็ไม่มี ช่วยอธิบายให้เข้าใจหน่อยน่ะคับ งงมานานแล้ว ขอบคุณมากๆเรยคับ

2. nismomonster

nismomonster New Member Member

339
    4
    0
    มีทุกรุ่นครับที่ไม่มีคือ ถอดเก็บ หาย โดนขโมย หรือไม่ก็ไม่ใช่รถทำแท้

3. S.Hendry

S.Hendry New Member Member

81
    1
    0
    รุ่นGSRมีครับ แต่รุ่น RS จะไม่มีครับ

4. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    ใช่เรยครับ RS ไม่มีครับ

5. ohm_redevo

ohm_redevo Member Member

65
    5
    8
    อีโว 9 GT เป็นอีกรุ่นครับที่ไม่มีปัดหลัง

6. arm_evo_09

arm_evo_09 New Member Member

95
    0
    0
    ขอบคุณมากๆคับ แล้วEvo3มีรึปล่าวคับ

7. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    หายไปไหนมาเนี่ย ซุ่มทำรถอยู่หรอ :D:D

8. Mr.Dolla

Mr.Dolla New Member Member

141
    1
    0
    เค้าทำอีโว 9GT อยู่ครับ ไม่รู้เส็ดยัง น่าจะเส็ดแร้วมั้งเพราะมันนานมากแร้ว อิอิ :D

ปล. ว่างๆจะเข้าไปที่อู่ พี่จก น่ะนายโอมมม :cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้