มีใครเล่น SPECIAL FORCE มั่งครับ

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย BOBBY_IN_LOVE!!, 28 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    รายงานตัวกันหน่อย เพื่อจะนัดไปเล่นพร้อมๆกัน

yubzaaa ถูกใจสิ่งนี้
  2. Yai_GuMP

Yai_GuMP Member VIP

449
    22
    18
    ผมเล่นคับ เคยเจอกันในเกมแล้วด้วย อิๆ ฟลุคมาก

เห็นชื่อหลายๆคนในนี้ก็มีไปเล่นในเกมส์เหมือนกันนี่คับ ชื่อคุ้นๆหลายคนเยย อิๆ

3. Tunza!

Tunza! New Member Member

645
    4
    0
  4. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    ใว้โอกาศหน้ามารวมทีมกันครับ

5. smlrf

smlrf Member VIP

81
    2
    8
    เล่นไม่เก่งทำไงดี ยิงเค้าไม่ค่อยตายเลย แหะๆ

6. BurnS

BurnS Member VIP Member

324
    13
    18
    เล่นคับ BurnS5 ไม่เก่งน่า ว่างๆเจอกันได้คับ

7. Tunza!

645
    4
    0
    แล้วเวลาเล่นมันมีพิเศษอะไรมั้งอะครับ จะได้มาเล่นแทน America's Army เพราะคนไทยเล่นน้อย เปิดไปเจอแต่พวกต่างประเทศ มีแบบเวลาส่องแล้วปืนส่ายตามระบบหายใจเปล่า หรือ กลิ้งตัว หมุนตัว เอียงตัวแบบยืนหลังกำแพงแล้วยื่นออกมาดูแต่หัวเปล่า หรือมีอะไรพิเศษอย่างอื่นเปล่าครับ

8. BOBBY_IN_LOVE!!

929
    6
    0
    ไม่มีครับ มันเหมือน เค้าเตอร์ อะครับ เน้น ความเถื่อน หน่อยๆ อ่อลืมบอกไปในเกมส์ผมชื่อ LANCER_GSR นะครับ ใว้ทาง True เปิด CLAN เมื่อใหร่เรามาตั้ง Clan RC WEB กัน อิอิ

9. Tunza!

645
    4
    0
    อ่าวกำ เหอะๆ ผมชอบแบบเหมือนจริงมากกว่าอะ ทำได้ทุกอย่างเหมือนของจริงอะ เน้นเหมือนจริงอะ ^^

10. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    เล่นเหมือนกัน แต่ไม่บ่อย

11. nasaka

nasaka New Member Member

8
    0
    0
    เล่นคับ

12. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    เล่นคับ อ่อนอ่ะ T_T ชื่อ THIRD_R30 งับ

13. pekky_aie-ki

pekky_aie-ki New Member Member

45
    0
    0
    เล่นเหมือนกันครับ

แต่นานๆที

ชื่อ da_pek อ่ะคับ

ทักได้ครับ ไม่เก่ง

แหะๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 ตุลาคม 2006
  14. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    เล่นครับ ชื่อ DriftDancer:D

15. slowly

slowly Member Member

86
    6
    8
    ผมเล่นใช้ชื่อ ตาเฉื่อย คับ เจอกานทักทานกานได้ อิอิ

16. ผมก็เล่นคับใช้ชื่อ JingHong เล่นไม่ค่อยเก่ง ยิงไม่ค่อยแม่น แต่เจอกันได้นะคับ

17. srad

srad New Member Member

45
    0
    0
    ผมเล่นครับ

18. super VIP sedan

super VIP sedan New Member Member

2
    0
    1
    เล่นกันกี่โมง แล้วใช้ชื่อห้องว่าอะไรกันครับ เผื่อจะได้เข้าไปให้ยิง555 ใช้ชื่อ ENTERPRISE

แก้ไขล่าสุด: 8 มีนาคม 2007
  19. Tunza!

645
    4
    0
    ผมลองเล่นดูแล้ว ก็อยู่ในเกณฑ์ใช้ได้อะครับ ดีกว่าไม่มีอะไรเล่น

มาเล่น America's Army ดีกว่า หนุกออก ภาพสวยกว่า + เทคนิคเยอะกว่า + สมจริงกว่า

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=170038

20. DEAW SIGNAL*

DEAW SIGNAL* New Member VIP

421
    54
    0
    อดีตพลซุ่มยิงหน่วยเก่า ไม่เล่นไม่ได้แล้ว ผมใช้ชื่อ assassin ครับ

21. BOBBY_IN_LOVE!!

929
    6
    0
    อานะ อย่าลืมเจอกันทักกันหน่อยนะครับ

22. PoP_NiK

PoP_NiK New Member Member

74
    19
    0
    เล่นครับเก่งด้วย nick1048 มาเจอกานได้ รู้สึกเ:) :D :D คยเจอ assasin นะ

23. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    เล่นด้วยครับ แต่ยังอ่อนอยู่เลยอะ ผม AE110_20V

24. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    เล่นคับ ไช้ชื่อ -SHIFTPOINT-

25. PaPaMidnight

PaPaMidnight New Member Moderator VIP

1,060
    11
    0
    ผมเล่นครับชื่อpapamidnightครับ...

26. kaijin

kaijin New Member Member

234
    4
    0
    เล่นคับ

ชื่อdkaot กะ drift000 เล่นบ่อยเหมือนกัน

27. PAT-555

PAT-555 New Member VIP

331
    15
    0
    RiiaGo@z รายงานตัวค้าบ มือใหม่หัดยิง

28. KWAN ES

KWAN ES New Member Member

63
    1
    0
    ใช้ชื่อ เพิ่งเกิด อะคับ

29. I_poom

I_poom Member Member

176
    2
    18
    เล่นครับ ชื่อ fifty-fifty

30. killer of dooms

killer of dooms New Member Member

162
    1
    0
    ผมก้อเล่นครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้