Admin:: เมื่อประมาณ 9.30 ที่ผ่านมา มี เหตุเพลิงใหม่เกิดขึ้นที่ถนนวิภา ขาออก...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Wisanu Trakarnkeerati, 5 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    Admin:: เมื่อประมาณ 9.30 ที่ผ่านมา มี เหตุเพลิงใหม่เกิดขึ้นที่ถนนวิภา ขาออก ก่อนกลับรถเกษตร ตอนนี้เจ้าหน้ามาถึงแล้ว จากภาพ เป็น b14ท้ายยาว สีแดง เป็นของพี่น้องสมาชิกท่านใดรึป่าวครับ

1. Siwa Kasuriya

Siwa Kasuriya Guest

0
    0
    0
    มีใคร เป็น อะไร ไหมครับ

2. Pop Sakpong

Pop Sakpong Guest

0
    0
    0
    เห็ฯแล้วเครียดเลย

3. Narong Rvy

Narong Rvy Guest

0
    0
    0
  4. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  5. โอ้ แย่เลย ไอ้แดงผมนอนคุมโปงอยู่บ้านครับ

ระวังๆ หน่อยนะครับ เคยอ่านข่าว B14 นี่คันที่ 3 แล้ว ผมเองก็ติดแก๊สครับ ถามว่ากังวลมั้ยก็มีบ้าง มันเกิดได้จากสาเหตุหลายอย่าง ที่น่ากลัวที่สุดคือ ท่อน้ำมันนี่แหละครับ ถ้าแตกหรือรั่ว ต้องเปลี่ยนด่วนเลย เพราะตอนนี้มีแต่แก๊สโซฮอล ให้เติม ท่อมันจะไม่ไหวเอาครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้