ไปอัดโชค มาเเล้ว มีเสียงดัง กุกกุก ล้อหน้าขวา เกิดจากอะไรครับ จะไป ตจว...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Sivakorn Phuhoy, 8 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sivakorn Phuhoy

Sivakorn Phuhoy Guest

0
    0
    0
    ไปอัดโชค มาเเล้ว มีเสียงดัง กุกกุก ล้อหน้าขวา เกิดจากอะไรครับ จะไป ตจว กลัวเกิดเหตุอะครับ รบกวนเเนะนำด้วยนะครับ

2. ยางเบ้าโช้คเปลี่ยนรึยังคับ

3. มีไก่อยู่ในซุ้มล้อ

4. Sivakorn Phuhoy

0
    0
    0
    กระต๊าากกก^^

5. Sivakorn Phuhoy

0
    0
    0
    ยางเบ้าโชค ยังไม่ได้เปลี่ยนครับ ผมดูเเล้วมันไม่เเตก หรือปูด เลยครับ

6. ประกอบโช๊คตรงมาร์คหรือเปล่าร้านส่วนใหญ่ไม่ค่อยรู้เรื่องมาร์คโช๊ค

7. Wooddy Jaa

Wooddy Jaa Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนยางเบ้าโช้คกันเท่าไหร่ครับ ค่าของ+ค่าแรง ถ้าเปลี่ยนแล้วจะเงียบกว่าเดิมแบบมีนัยสำคัญป่ะครับ

8. Tana Nun

Tana Nun Guest

0
    0
    0
    ของผมก้อดังตอนทำช่วงล่าง แต่สรุปมันยึดคาลิปเปอร์เบรคของผมไม่แน่น แก้เองเลย

9. Sivakorn Phuhoy

0
    0
    0
    ไปเช้า กลับบ้านคำ่ พร็อบ เอาไปเช้ค อาการให้หน่อย จิ

10. ลูกหมากแร็ค (ไม่ตีกลอง) อีกจุดนึงคับ

11. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    อีกจุดที่คิดว่าใช่เลยคือ....บูทปีกนกคับ

12. Sivakorn Phuhoy

0
    0
    0
    ตอนนี้มานครสวรรค์ เดียวกลับ กทม. ค่อยว้ากันนะจ๊ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้