ไปจัดมาแล้วครับตามคำแนะนำ ตาเพชรพร้อมไฟมุม B14 1,700 บาท...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Surat Prapharat, 10 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Surat Prapharat

Surat Prapharat Guest

0
    0
    0
    ไปจัดมาแล้วครับตามคำแนะนำ ตาเพชรพร้อมไฟมุม B14 1,700 บาท ร้านฮงโดิฟายชั้นใต้ดินอาคารศรีวรจักร ปล.ลานจอดรถอาคารศรีวรจักรมันมาก ใครมือใหม่ไม่แนะนำครับ

2. 4อัน 1700 หรือครับ

3. Surat Prapharat

0
    0
    0
  4. อืมๆๆๆ ไม่แพง

5. แต่เวลาไปผมจอดรถวัดพระพิเรน

6. Surat Prapharat

0
    0
    0
    งานใต้หวันครับ ถ้างานจีน 1,500

7. บนตึกเคยขึ้นไปแล้วไม่มีที่จอด ลงมา มันเก็บค่าจอด ไม่ไปเลยแต่นั้นมา

8. Surat Prapharat

0
    0
    0
    5555 ครับ กำแพงลานจอดรถศีรวรจักร มีทุกสีเลยครับ

9. ถูกจัง แล้วโคมดำเพชรเท่าไหร่ครับ ผมเคยซื้อ 2000 กว่า

10. Surat Prapharat

0
    0
    0
    ครับ โคมดำ 2,200 ครับ

11. อ้อ...งั้นยังราคาเดิม ผ่านไปแล้ว 1 ปีกว่า

12. Sivakorn Phuhoy

Sivakorn Phuhoy Guest

0
    0
    0
    สวยดีจัง

13. Ben Surat

Ben Surat Guest

0
    0
    0
    หล่อเลยครับ ราคาดีด้วย

14. แนะนำที่จอดรถครับ รพ กลาง จอดง่ายราคาถูกปลอดภัยครับเดินทะลุมานิดเดียวถึงอาคาศรีวรจักรเลยครับ

15. ลานจอดเนี่ย ตีวงมันมากขอบอก

16. รถผมคันเล็กสั้นๆ สบายๆ แต่มันไม่มีที่จอดแล้วมาเก็บตัง ผมว่ามันเลวมาก

17. Boonmee Orn

Boonmee Orn Guest

0
    0
    0
    จอดฟรี 15 นาที ตีวงขึ้นจอดก็หมดเวลาล่ะ

18. Aek Dojada

Aek Dojada Guest

0
    0
    0
    รถผมก็เกือบจะเอาสีทองไปแปะไว้ที่กำแพงเหมือนกันคับ 555

19. Pong Nutto ST

Pong Nutto ST Guest

0
    0
    0
    เคยไปขอซื้อแต่ไฟมุมแยกขาย800ทั้งชุด1700ไม่แพงครับ

20. อยากได้บ้าง แต่ไม่มีเวลาไปเลยยยย

21. เคยเซ่อ เอาโฟวิลขึ้นไป ยิ๊กทุกชั้นเลย

22. Wooddy Jaa

Wooddy Jaa Guest

0
    0
    0
    ไว้อีกหน่อยค่อยจัดบ้างอิอิ

23. Mon Amonsak

Mon Amonsak Guest

0
    0
    0
    ทำโปรเจคเตอร์เลยค้าบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้