HAPPY BIRTHDAY MIKI VTEC 5 JANUARY

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย pop vr4, 5 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pop vr4

pop vr4 Member VIP

989
    19
    18
    ขอให้มีความสุขในชีวิต และประสพผลสำเร็จในทุกๆเรื่องเลยนะจ๊ะ

:wilted_rose::cake::cake::cake::cake::wilted_rose:

2. KAE23

KAE23 New Member Lady Member

287
    8
    0
    สุขสันต์วันเกิดนะจ๊ะเปิ้ล ขอให้มีความสุขมากๆ สวยๆ รวยๆ ขึ้นนะจ๊ะ

3. ดื่มด่ำ

ดื่มด่ำ Legend (R.I.P.)

947
    14
    0
    สุขสันต์วันเกิดค่ะ....มีความสุขมากๆๆๆนะคะ

4. @~Nu_pinne~@

@~Nu_pinne~@ New Member Lady Member

214
    12
    0
    Happy Birth Day มีความสุขมั๊กๆ สวยๆ รวยๆ เฮงๆ นะค๊ะ

5. Sssy Moly

Sssy Moly New Member Member

268
    4
    0
    HBDนะค่ะ มีความสุขมากมาย คิดไร สมหวังเน้อ เลี้ยงไหน บอกด้วย อิอิ

6. roundel

roundel New Member VIP

5
    0
    1
    HAPPY BIRTHDAY

ขอให้มีฟามสุขมากมากนะเปิ้ล

7. Nuu~TaRnZaa

Nuu~TaRnZaa New Member Lady Member

919
    29
    0
    HBD นะคะพี่เปิ้ล ขอให้มีความสุข ร่างกายแข็งแรงนะค้า

8. JaVaJunG

JaVaJunG New Member Lady Member

415
    25
    0
    HBD นะคะพี่สาว
    ขออวยพรกับทุกคำอวยพร ให้พี่ได้ทุกคำอวยพรเน้อออ

9. kea_kea

kea_kea New Member Lady Member

754
    4
    0
    HBD นะคะ มีความสุขม๊าก มาก ประสบความสำเร็จทุกอย่างค่ะ

10. MIKI VTEC

MIKI VTEC New Member Lady Member

351
    17
    0
    ขอบคุณทุก ๆคำอวยพรนะจ๊ะ และขอให้คำอวยพร
    ส่งกลับไปยังทุก ๆคนด้วยนะจ๊ะ

11. CLUB-59

CLUB-59 New Member Member

146
    1
    0
    ขอให้มีความสุจมากๆๆนะคับ HBD

12. miw_gen

miw_gen New Member Lady Member

370
    9
    0
    มาช้าไป......ยังไง ก็ขอ BIRTH DAY นะเปิ้ล...ขอให้มีความสุขมากๆๆๆๆๆๆๆๆ...........................

13. pe jazzmania

pe jazzmania New Member Lady Member

130
    4
    0
    ม่ายด้ายเปิดเข้ามาหลายวันเลย

สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังแล้วกันนะค่ะ

ขอให้มีความสุขสมหวังทุกประการนะค่ะ

คิดสิ่งใดก้อขอให้ได้สิ่งนั้น..............สาธุ

14. puphe

puphe New Member Lady Member

309
    8
    0
    happy birth day นะพี่เปิ้ล ขอให้สวย ขอให้รวย ขอให้เฮงๆๆ นะค่า จุ๊บๆ

15. ~AmmyZaa~

~AmmyZaa~ New Member Lady Member

1,380
    12
    0
    Happy Birth Day นะคะพี่เปิ้ล

ขอให้พี่มีความสุขมากๆ คิดอะไรสมหวังทุกอย่างนะคะ

สวยๆ รวยๆ คะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้