เอารูป รถผมมาให้ดูมั่ง BERT 3028

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย อสูรกายจรวดติดปีก..เบียร์, 30 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    ....... :D BERT 3028 รถผมเองก่อนที่จะแปลงโฉมครับ........เลยใช้รหั สไอ้เบียร์ ก่อนรหัสผมใช้ไม่ได้นะ หวัดดีเพื่อน สกานไลน์ทุกคน:D

1. :D:D:D:D:D:D:D

2. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    เริ่ม สเต็ปแรกแล้วใช่มะ BERT ..........555 ว่าแล้ว
    ทนขับเดิมๆๆได้ไม่นานหรอก.........เอาเลย เอาเลย ทำเข้าไป.........หนับหนุน

แล้ว มเมื่อไหร่ .......พ่อวิน.....ดีซ่านจะ....ซื้อซะทีละคร๊าบ
    รอลุ้น เกร็ง ไปหมดแล้ว ............ซะที ซะที......555555

3. เจอทุกเช้าเลยครับคันนี้ สักวันค้องได้วิ่งด้วยกันแน่ ๆ

4. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    แรงๆ อีกแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้