น้าว่าว VS สามสิบยังแจ๋ว ณ แหลมแท่นบางแสน

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย สามสิบยังแจ๋ว, 12 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    เก็บภาพมาฝากคับ...
    น้าว่าวบอกว่าเหมือนเป็นธรรมเนียมไปแล้วว่าถ้าใครมาบางแสนต้องแวะมาหาปอง
    หน้ายักษ์ VS หน้าเหยี่ยว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 ธันวาคม 2007
  1. หน้ายักษ์+โคมไฟเงาๆ+ลิ้นหน้าเกลี่ยพื้น+ล้อดำๆ+ฝาไฟเบอร์ดำๆมีบั้งๆด้วย...โหดดีงับ

2. -ไฟหน้าชุบใหม่+พ่นโคมดำ...มันสวยเจงๆอยากแกะทำบ้างแต่กลัวแตกอ่ะคับ
    -หน้าเหยี่ยว...เสียวหลุด
    -บั้นท้ายจ้า...แต่ลืมเปิดโดนัทอ่ะ

3. donutjovi

donutjovi Member Member

240
    1
    18
    งามทั้งคู่เลย นี่ถ้าได้กล้องเจ๋ง ๆ ล่ะแจ่ม

4. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    ยังไม่มีโอกาสไปซะที

5. น้าว่าว

น้าว่าว New Member Member

204
    1
    0
    ขอบคุณครับปองที่แวะมาหา

สกาย ไปที่ใหน ต้องไปหาเจ้าถิ่นที่นั่น

ปล. ค่าน้ำมันไปกลับ พันถ้วน โลละห้าบาท กรูจะบร้าตาย

6. bomb r30

bomb r30 New Member Member

180
    2
    0
    """""

พวกเราสนใจไป meeting ที่บางแสนบ้างป่าวครับ น่าไปนะผมว่าได้ฟีลดี
    ห้องพักก็ประมาณคืนล่ะ 500 เคยใช้บริการอยู่

7. denchai silapee

denchai silapee Member Member

132
    1
    18
    ติดอยู่อย่างเดียว.....ลิตรละ 30 ก่าๆนี้ล่ะ...ไปไม่ไหวครับกระผม...อิอิๆๆ

8. ผมว่าบอมบ์พูดมีเหตุผลนา...อิอิอิ...ใกล้บ้านๆๆๆ:D

9. ลองดูครับ

10. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    สวยทั้ง 2 คันเลย.............น่าสนนะ แต่รอรถตรูเสร็จก่อนดิวะบอม

11. มาเลยๆ...ขอหนับหนุนอย่างไม่เป็นทางการ

12. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    สนด้วยอีกเสียง คับ อิอิ

สวยๆงาม ๆ ทั้งคู่เลย

13. IBaTaGiMoNo

IBaTaGiMoNo New Member Member

36
    0
    0
    เห็นด้วยอีกคนครับ เพื่อนบอม และเพื่อนปอง
    มากันให้ได้นะ จะเตรียมสถานที่ไว้ให้อย่างดี
    ช่วงนี้รถวิ่งไม่ได้ หัวเทียนบอดอยู่ สั่งของไปแล้ว
    ถ้าเปลี่ยนเสร็จจะไปนั่งจิบเบียร์ตรงที่ปองถ่ายรูปมาตรงนั้นเรานั่งบ่อย

ปล.บอม เห็นล้อใหม่ของเพื่อนต้นแล้วนะ สวยดี
    ป้องครับ

14. ไม่ค่อยได้เจอกันเลยช่วงนี้...บายดีป่าวคับป้อง

15. IBaTaGiMoNo

IBaTaGiMoNo New Member Member

36
    0
    0
    สามสิบยังแจ๋ว;5707923]ไม่ค่อยได้เจอกันเลยช่วงนี้...บายดีป่าวคับป้อง

:D อ่า สบายดีคับปอง
    ย้ายมาอยู่บางแสนแระ ใกล้ที่ทำงานขึ้นมาหน่อย
    แต่ตอนนี้เพื่อนต้นยังตระเวนหางานอยู่เลย เสียวมันจะโดนสอยล้อไปอีกอ่ะดิ
    วันนี้มันก็ไปสัมภาษณ์ที่เดิมที่เกิดเหตุวันนั้นอยู่เลย :cool:

16. rx3miner

rx3miner New Member Member

12
    0
    0
    คู่เดือด

โอ่ะ คู่เดือด ไว้ว่างจะไปขอชมตัวเป็นๆหน่อยครับ
    ผ่านมาเยี่ยมชมครับ

17. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    พอดีไป Countdown ที่บางแสนมา คนเยอะมาก รถติดสุดๆ เลยไม่ได้โทรหาปองไว้วันหลังไปใหม่

ค่าน้ำมัน 95 (32.89 ) 600 บาท หมดเลย วิ่งไป 232 โล

18. น้าว่าว

น้าว่าว New Member Member

204
    1
    0
    600 เองเหรอ

อิจฉาโคตร

19. หรั่ง ^Hakosuka^

593
    3
    18
    ขาไปวิ่ง 100 ซัดบ้างพอหอมปากหอมคอ ขากลับ 120 นิ่งๆ

20. ปกติจะไปไม่พลาดอ่ะคับ...แต่เห็นด่านเยอะเลยไม่ได้ไปอ่ะคับ
    โอกาสหน้าโทรมาให้เบาะแสด้วยนะคับพี่หรั่ง

21. หรั่ง ^Hakosuka^

593
    3
    18
    เบอดอก เห็นคนเที่ยวเยอะมันน่าสนใจป่ะ

มันก้อดีคับพี่ได้อารมณ์ดี...เป็นกึ่งผับ+วงขึ้นเล่นด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้