รายงานตัว คนใช้ NX ใหม่ ขอรับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย จ่า ขอนแก่น, 26 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีครับ ผม จ่า ขอแก่น พึ่ง ได้ Nissan NX-100 ตอนแรก เห็นว่าเท่ห์ดี ก็เลยซื้อใช้ ครับ เมื่อตุลาที่ผ่านมา ต่อมาเริ่มอยากมีความรู้เรื่อง NX-100 มากขึ้น ก็เลยค้นเน็ตดู ดีใจมากที่ มี Club Nx ลองเข้าอ่านดูได้ความรู้มากมาย ปัญหาคล้าย ๆ คนอื่น อะหลั่ยหายาก มั๊กกกกก ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

1. goldberg

goldberg New Member Member

90
    2
    0
    สมัครสมาชิคเลยคับ พี่จ่า

2. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ยินดีต้อนรับครับพี่จ่า

3. NeXer

NeXer New Member Member

235
    1
    0
    สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับครับ ว่าแต่ถ้าไปขอนแก่นแล้วเจอใบสั่งให้พี่จ่าเคลียร์ให้ได้ป่ะคับ
    ได้ข่าวว่าตำรวจที่นั่นดุมั่กๆเหมือนกานอ่ะคับ
    เคยไป 2 ทุ่มแล้วยังจับมอไซค์ไม่ใส่หมวกอยู่เรยอ่ะ อิอิอิ

4. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    เคยโดนเหมือนกัน คราวนั้นขับมอเตอร์ไซค์ไปจาก กทม. ดันไม่รู้ว่ามีไฟแดง ฝ่าเลยโดนจับ ปรับ 400 ไม่ลดซักบาท

5. chit

chit New Member Member

732
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ 29 นี้ผ่านขอนแก่นนน

6. jnismo

jnismo New Member Moderator

149
    7
    0
    ยินดีต้อนรับด้วยคนนะคร้าบบบ

7. Ja Khonkaen

Ja Khonkaen Member Member

526
    1
    18
    สมัครสมาชิกแล้ว ครับ โพสต์ รูปด้วยไม่เป็นอะ ทำงายมั่ง ช่วยด้วย ขอรับ :cool:

8. Ja Khonkaen

Ja Khonkaen Member Member

526
    1
    18
    ขอคุณครับที่ต้อนรับ รู้สึกอบอุ่นมั๊กก.. จ่านั้นเป็นชื่อ ครับ มิเป็นญาติกะศีรษะปิงปอง แต่ถ้าผ่านมาก้อโทรมาเยี่ยม แวะทานข้าวได้ขอรับ (จะเป็นเจ้าภาพซักมื้อ) 081-4717831 :D

9. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    วิธี post ภาพ
    - ให้กด Post Reply แทนการตอบใส่จอดำข้างล่าง(ซึ่งเป็นการตอบแบบกรอก-แล้ว-ส่งตรงนั้น)
    - พอคลิกแล้ว เราก็จะเจอช่องดำ ใส่ข้อความ เสร็จแล้วเลื่อนจอลงมาด้านล่างจะพบ
    คำว่า อัพโหลดและจัดการไฟล์แนบ คลิกเลยครับ หน้าต่างจัดการไฟล์แนบจะโผล่ขึ้นมา

ทีนี้ก็ browseไฟล์จากคอมพิวเตอร์ของเราครับ แล้วก็คลิกอัพโหลด พออัพโหลดเสร็จ ชื่อไฟล์มันจะไปขึ้นให้เราเห็นว่าไฟล์นี้โหลดขึ้นไปแล้ว ก็ปิดหน้าต่างจัดการไฟล์แนบได้ครับ

ตรวจสอบ และกด ส่งข้อความ

แนะว่าภาพที่post ขนาดไม่ต้องใหญ่มากครับ 640x480นี่ก็เหลือๆแล้ว

10. chit

chit New Member Member

732
    0
    0
    ตามนั้นครับ
    ขนาดภาพไม่ใหญ่ จะได้โหลดไวๆ........
    รู้สึกที่ขอนแก่นจะมี 2 คันแว้ววว......

11. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    สวัสดีครับยินดีต้อนรับด้วยครับ

12. wat1416

wat1416 New Member Member

82
    0
    0
    ดีครับ

ยินดีต้อนรับคลับจะได้คึกคัก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้