สอบถามฟี่ๆหน่อยครับพอดีผมไปทำช่วงล่างมามันไม่ดีขึ้นเลยยิ่งกว่าเก่าดึงซ้ายดึงขวารถไม่นิ่...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ธนาภา ศรีทัพไทย, 4 พฤษภาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามฟี่ๆหน่อยครับพอดีผมไปทำช่วงล่างมามันไม่ดีขึ้นเลยยิ่งกว่าเก่าดึงซ้ายดึงขวารถไม่นิ่งเลยครับ

1. ต้องตั้งศูนย์ด้วยครับ

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ตั้งศูนย์รึยัง

3. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนร้านครับ

4. พอทำช่วงล่างแล้ว หน้าสัมภัส ของยาง และอื่นๆ แน่นขึ้น จึงรู้สึก แปลก ไปตั้ง0 ก้อดึงไปใหญ่ อย่าลืมดูยางด้วยนะครับ มีสว่น มากเหมือนกัน

5. เปลี่ยนร้าน

6. ยางขนาดเท่าใหร่รับ

7. ร้านตั้งศูนย์ร้านนึง คิด200บาท แต่ตั้งไม่ได้เรื่อง อีกร้านนึง คิด150บาทดีกว่าเยอะเลย

8. La-On Ped

La-On Ped Guest

0
    0
    0
    ถ้าสับยาง (ครบระยะ) ปกติ A.C.T. เค้าตั้งศูนย์ให้ด้วยป่ะครับ ผมก็ไม่ทันดู ตอนนี้เกิน 100 พวงมาลัยเริ่มสั่น รถวิ่งแซงผ่านก็ร่อนๆ ไม่รู้เกี่ยวกะสับยางป่ะครับนี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้