มีโครงการทำบุญมาเสนอคับพี่น้อง ขอความคิดเห็นด้วยคับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย oa556, 10 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oa556

oa556 New Member Member

142
    0
    0
    สวัสดีคับพี่ๆน้องๆทั้งหลาย บางคนอาไม่รู้จักผม แต่บางคนก็รู้จักกันอยู่เพราะผมไม่ค่อยได้ไปมิสติ้ง แต่คราวนี้มีเรื่องมาให้พี่ๆน้องๆทั้งหลายมาทำบุญกันดีกว่า ผมว่าจะเปิดรับบริจาควงแหวนที่เปิดกระป๋องสำหรับทำขาเทียม เลยอยากให้พี่ๆน้องๆมาเริ่มเก็บกันไว้ให้ได้เยอะๆแล้ว วันนัดมิตติ้งก็เอามารวมๆกัน ไม่รู้ว่าพี่น้องมีความคิดเห็นอย่างไรบ้างช่วยเสนอแนะด้วยคับ

2. pe_k

pe_k Member Member

392
    9
    18
    อะนะ เอาใจช่วยเดี่ยวจะเก็บให้ แต่ไม่เคยไปมิตกะเค้าเลย ฮือ ๆ

3. Hutch_eg

Hutch_eg New Member Member

205
    0
    0
    ดีครับ เห็นด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้